Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 17 / 17
    Like
    3
    Quote Được gửi bởi langtuphidao View Post
    Ad bên bạn có hiện đều ko? Hay khi nào có đối tượng thầu thì mới có ads?
    Ko có người chạy qc thì đào đâu ra ads. Bác có muốn hỏi thì cũng phải nghĩ qua đã chứ.

Like
    0
    ambient gennie laval ...

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi taybe View Post
    Ai cho minhf xin link tham gia vào mấy net đó được không
    ambient genie laval ...

Like
    1
    Quote Được gửi bởi newbie110i View Post
    Ko có người chạy qc thì đào đâu ra ads. Bác có muốn hỏi thì cũng phải nghĩ qua đã chứ.
    Ko lẽ tui đặt ads bên network phải chờ người chạy ads ah. Các network phải đảm bảo có ads đều thì ng ta mới dám hợp tác. Còn ko để trắng trang cho mất doanh thu ah.

Like
    38
    Quote Được gửi bởi k.vision View Post
    Hi Mọi Người,

Mình là Ken làm việc tại Valueimpression. Bên mình cung cấp các giải pháp kiếm tiền cho cả Display lẫn Video ads bằng việc sử dụng công nghệ header bidding.

1/ Nếu website của bạn được chấp thuận bởi Google thì bên mình có thể cung cấp cho bạn giải pháp kiếm tiền đảm bảo nhận được doanh thu cao hơn Google Adsense rất nhiều bằng việc thiết lập nhiều SSPs, Ad Exchanges khác đấu giá với Google. Điều này cũng giúp giảm thiểu rủi ro cho bạn bằng việc bán inventory của bạn cho nhiều đối tác chứ ko phải chỉ riêng Google.

2/ Nếu website của bạn không được Google chấp thuận hoặc đã bị banned thì bên mình vẫn có thể giúp bạn kiếm tiền từ tất cả các Ad Exchanges, SSPs khác trên thế giới.

3/ Bên mình cung cấp các định dạng quảng cáo Video sử dụng công nghệ header bidding có thể giúp website của bạn tăng doanh thu từ 50 - 200% với eCPM trung bình từ $4 - $25. Thông thường các publishers của bên mình đang nhìn thấy doanh thu từ Video Ads cao hơn ít nhất 2 lần so với toàn bộ các quảng cáo banner trên site cộng lại.

Bên mình là đối tác của tất cả các SSPs, Ad Exchanges, Private marketplace... lớn nhất trên thế giới như: Appnexus, Rubicon, Pubmatic, AOL, Amazon A9, Facebook Audience Network (FAN) ....

Mọi người có thể thử tham gia net bên mình để trải nghiệm công nghệ header bidding. Mình có một bài chi tiết về công nghệ này tại đây: ddth[.]com/showthread[.]php/1358886-Header-Bidding-vs-Google-AdSense
    Nghe nói công nghệ header bidding không còn hiệu quả nữa do tốc độ tải trang chậm.

Like
    3
    Ko lẽ tui đặt ads bên network phải chờ người chạy ads ah. Các network phải đảm bảo có ads đều thì ng ta mới dám hợp tác. Còn ko để trắng trang cho mất doanh thu ah.
    Net lớn như ga cũng có lúc trắng trang ở 1 vài vị trí. Thế ý bác là nếu hết campaign thì nó vẫn phải cố hiện ads để trả tiền cho bác à. Khôn thế này quê e cũng k đc 1 ai luôn.

Like
    7
    Thuận mua vừa bán thôi bán. Traffic bác chất lượng thì thiếu gì ads, còn traffic cùi thì phải chấp nhận fill thấp hoặc không có luôn Thích fill 100% thì chơi mgid, mà giá của nó thì biết rồi đấy

Like
    1
    Trả lời ngu như bạn thì về quê chơi đi nhé.adsense tớ hiện 100% thì chẳng dại j đi chọn cái net chờ người mua ads

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết