Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    0

Hấp dẫn đây ! Con gái có nên học đồ họa hoạt hình/game?

Em hứng thú với ngành thiết kế đồ họa, liên quan tới hoạt hình hay game càng tốt dự định học ngành này, nhưng lại lăn tăn vì là con gái?
    Em vừa thi xong tốt nghiệp cấp 3. Qua tìm hiểu, em thấy mình có hứng thú với chuyên ngành thiết kế đồ họa, đặc biệt là làm phim hoạt hình/game và dự định theo học chuyên ngành này.

Mấy anh chị cho em hỏi, ngành này có phù hợp với nữ hay không? Có nhiều công ty tuyển dụng lao động nữ ở ngành này không và mức lương thế nào? Mong mọi người tư vấn giúp. Em cảm ơn.
    Quote Quote

Like
    13
    Con gái đi theo hướng này là chuẩn rồi mà. Còn lăn tăn gì nữa.
    Lại kiếm bội tiền. Cv có thiên hướng có thể freelancer . KO cần đi làm thuê .

Like
    2
    công việc có phân biệt giới tính đâu bạn ơi

Like
    4
    Học đồ hoạ thì con gái siêng hơn, chịu khó làm hơn, mình thích 3D nhưng hông có khiếu, xu hướng 3D tương lai đó bạn, học đi nếu làm tốt lương cao đó, có thể inbox mình trao đổi thêm nhé, mình cần người biết 3D về game / hoạt hình đó. Có thể đầu tư nếu có khiếu.

Like
    0
    học cũng như làm phải có sở thích và đam mê thì mới làm được và làm tốt được em gái ạ . chúc em theo đuổi được đam mê của mình! cứ mạnh dạn lên.

Like
    13
    Nên đấy. Con gái phù hợp mà. Con gái rât phù hợp vs đồ họa, màu sắc. Tinh sáng tạo, cẩn thận cũng cao hơn.

Like
    82
    Trai hay gái không phân biệt nghề nghiệp. Con gái có tính tỉ mỉ cao, học đồ họa sẽ có nhiều sp mới lạ.

https://www.KeyBanQuyen.VN- Website bán key bản quyền UY TÍN HÀNG ĐẦU.
    Like
    6
    Video tiếng Việt học làm phim hoạt hình 3D với MAYA

https://www.keybanquyen.vn/2019/07/v...-voi-maya.html

Like
    13
    Đi làm h gặp nhiều con gái làm đồ họa nữa. đa phần nhìn cũng xinh gái :3

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tranvuhang View Post
    Em hứng thú với ngành thiết kế đồ họa, liên quan tới hoạt hình hay game càng tốt dự định học ngành này, nhưng lại lăn tăn vì là con gái?
    Em vừa thi xong tốt nghiệp cấp 3. Qua tìm hiểu, em thấy mình có hứng thú với chuyên ngành thiết kế đồ họa, đặc biệt là làm phim hoạt hình/game và dự định theo học chuyên ngành này.

Mấy anh chị cho em hỏi, ngành này có phù hợp với nữ hay không? Có nhiều công ty tuyển dụng lao động nữ ở ngành này không và mức lương thế nào? Mong mọi người tư vấn giúp. Em cảm ơn.
    Bình thường bạn ạ, thích thì nhích thôi.
    Con gái làm về IT phần cứng hay mạng thì mới cực, ko phù hợp thôi. Còn làm về phần mềm: đồ họa, code, bán hàng.... v....v... thì bình thường mà

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết