Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    15

Hấp dẫn đây ! Download AdGuard Premium mới nhất Full – Phần mềm chặn quảng cáo

AdGuard Premium là phần mềm chặn quảng cáo tốt nhất và được sử dụng nhiều nhất trên máy tính hiện nay. Nó giúp bạn chặn hoàn toàn những quảng cáo độc hại từ các trang web nhằm theo dõi, đánh cắp thông tin, dữ liệu người dùng. Dưới đây là link download phần mềm cũng như hướng dẫn kích hoạt key AdGuard Premium mới nhất miễn phí.

AdGuard Premium

Giới thiệu
    Hiện nay trên internet xuất hiện rất nhiều quảng cáo. Có những quảng cáo hữu ích cho người dùng, giúp người dùng tìm thấy những thứ hữu ích theo nhu cầu của mình. Nhưng cũng có những quảng cáo độc hại chứa các mã độc nhằm tấn công, đánh cắp thông tin, dữ liệu người dùng. AdGuard Premium key sẽ giúp bạn loại bỏ tất cả các loại quảng cáo này để bạn có thể yên tâm lướt web.

AdGuard Premium
    Phần mềm Adguard key được thiết kế nhằm hỗ trợ người dùng chặn quảng cáo youtube, chặn các loại quảng cáo đặc biệt là các cửa sổ popup quảng cáo và các phần mềm độc hại. Nó tương thích với tất cả các trình duyệt internet hiện nay như FireFox, Google Chrome, Cốc Cốc, Microsoft Edge…. và phát huy tác dụng ngay sau khi bạn cài đặt .

Các tính năng chính
    • Chặn tất cả các loại quảng cáo hiện nay trên internet kể cả các loại popup quảng cáo khó chịu
    • Chặn quảng cáo tùy chỉnh trong các ứng dụng như Skype, uTorrent,….
    • Bảo vệ người dùng khỏi các quảng cáo độc hại, tránh đánh cắp thông tin cá nhân.
    • Phần mềm có dung lượng nhẹ, giao diện thân thiện, dễ sử dụng.
    • Hỗ trợ hầu hết các trình duyệt internet phổ biến hiện nay như là Google Chrome, FireFox, IE, Safari, Microsoft Edge, Opera, Cốc Cốc,…

Xem thêm và Download tại đây
    Được sửa bởi hoanghai2201 lúc 10:32 ngày 29-11-2019
    Quote Quote

Like
    15
    Mình vừa update AdGuard Premium 7.1 anh em nhé

Like
    15
    Mình vừa update AdGuard Premium 7.2 anh em nhé

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định