Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11
    Like
    1

Mạng 4G Viettel đang có vấn đề?

Trước giờ mình vẫn xài 4G của Vina và thấy khá ổn, do nhu cầu công việc nên mình vừa chuyển mạng qua Viettel. Thấy bạn bè giới thiệu cho gói Mimax 70 tưởng ngon lành nên mình đăng kí luôn và thử test bằng Speed thì kết quả cũng được, không vấn đề gì nên mình tạm tắt máy và sạc pin.

Nhưng hỡi ôi, 3 tiếng sau mở mạng lên thì tốc độ như rùa bò, vào Liên Quân kiểm tra lại PING là 559 (choáng), mình vẫn chưa bỏ cuộc, tiếp tục ngâm cứu thêm 2 tiếng thì kết quả vẫn vậy. Mệ cha nó vừa nản vừa điên, gọi cho tổng đài 6 phút nói tào lao và hứa hẹn này kia.

Mình mới xài Viettel chưa có kinh nghiệm lắm về chuyện này, anh em nào có dính phốt tương tự thì chia sẻ nhé, về riêng mình thật sự mất hết cảm tình với Viettel.

P/s: Nhân viên Viettel vào đây nói vớ vẩn bố tát vỡ mồm, mình ở Bạc Liêu và cách trung tâm TP chỉ 3km.
    Quote Quote

Like
    0
    Hái hức 4G và thất vọng, quá chán với mạng 3g viettel

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Toc do 4g viettel con cham hon ca 3g cua vinaphone.

Like
    0
    hay bác chạy nhiều chương trình ngầm chứ em cũng dùng mimax 70 dùng cả tháng lướt fb, web, chơi game vẫn đủ mà nhỉ

Like
    0
    em đăng ký chơi vẫn bình thường mà nhỉ

Like
    0
    t còn toàn đăng kí mimax vt cày pub đây ,trừ khi bác xem phim hay xem youtube thì mới nhanh hết tốc độ cao chứ chơi liên quân thì có đáng bao nhiêu GB đâu chơi cả tháng vẫn tạm mà t thấy còn do cả điện thoại nữa ấy , trước cày liên quân bằng con xiaomi note 4 vừa đăng kí 4G chơi mà ping toàn 640 éo chơi được gì chơi wifi thì ổn, thay me đt khác đổi sang con ngon hơn thì chơi gì cũng mượt

Like
    0
    4G viettel chán lắm tốc độ cao thật nhưng chỉ dành cho người giàu thôi. Thà như 3g sài hết tộc độ cao không tính phí. 4g sài hết lại phải mua. 3g 1tháng hết 70k. 4g 100k sài không đủ 1 buổi

Like
    0
    Thực sự thì mình không thấy khác biệt hơn khi dùng 4g của Viettell, tương đương với 3g tốc độ cao của mobifone, buồn cho Việt Nam cái gì cũng đắt và cũng kém chất lượng. được cái ổn định nhờ mạng lưới tốt

Like
    1
    Quote Được gửi bởi BaMiBas View Post
    Hái hức 4G và thất vọng, quá chán với mạng 3g viettel
    chán thật sự luôn đó bác

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi coutun12 View Post
    Toc do 4g viettel con cham hon ca 3g cua vinaphone.
    em sai lầm quá

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi Nơi này có em View Post
    hay bác chạy nhiều chương trình ngầm chứ em cũng dùng mimax 70 dùng cả tháng lướt fb, web, chơi game vẫn đủ mà nhỉ
    Có đâu bác ơi em cái có mấy trò lắm đâu

Like
    1
    Quote Được gửi bởi chimchimmochi View Post
    4G viettel chán lắm tốc độ cao thật nhưng chỉ dành cho người giàu thôi. Thà như 3g sài hết tộc độ cao không tính phí. 4g sài hết lại phải mua. 3g 1tháng hết 70k. 4g 100k sài không đủ 1 buổi
    Uhm chán sai lầm quá

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết