Trang 3 / 7 FirstFirst 123456 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 67
    Like
    27

Giận dữ !

Quote Được gửi bởi blogdohoa View Post
    Sau 2 lần thất bại, thì lần thứ 3 đã thành công! Thời gian để xác minh lần thứ 3 mất 5 phút.
    Lần 1: Up CMND một mặt --> Tạch (CMND và địa chỉ trên adsense khác nhau) --> Thời gian nhận email phản hồi khoảng 6 tiếng
    Lần 2: Up CMND 2 mặt --> Tạch (CMND và địa chỉ trên adsense đã sửa trùng nhau) --> Thời gian nhận phản hồi mất 1 ngày
    Lần 3: Up giấy phép lái xe 1 mặt trước --> Thành công sau 5 phút up (GPLX và địa chỉ trên adsense khác nhau).

Hú hồn hú vía với con gà chết tiệt này........ )
    Chúc anh em xác minh thành công nhé!
    Em bị tạch 2 lần là sao nhỉ, đã sửa lại địa chỉ giống với cmnd mà vẫn tạch. (Trước em đăng ký địa chỉ lấy mã pin khác với địa chỉ hiện tại)
    Lần đầu nó báo tài liệu nhỏ ko xác minh đc.
    Lần 2 báo không thể xác minh.
    Bác nào up cmnd đc cho xin ý kiến với ah.

Like
    13
    Sau 2 lần thất bại, thì lần thứ 3 đã thành công! Thời gian để xác minh lần thứ 3 mất 5 phút.
    Lần 1: Up CMND một mặt --> Tạch (CMND và địa chỉ trên adsense khác nhau) --> Thời gian nhận email phản hồi khoảng 6 tiếng
    Lần 2: Up CMND 2 mặt --> Tạch (CMND và địa chỉ trên adsense đã sửa trùng nhau) --> Thời gian nhận phản hồi mất 1 ngày
    Lần 3: Up giấy phép lái xe 1 mặt trước --> Thành công sau 5 phút up (GPLX và địa chỉ trên adsense khác nhau).

Hú hồn hú vía với con gà chết tiệt này........ )
    Chúc anh em xác minh thành công nhé!
    bác để tên có dấu hay ko dấu ạ? bác nhận mail vào thứ mấy vậy, acc youtube hay content?

Like
    7
    Quote Được gửi bởi ga_ View Post
    bác để tên có dấu hay ko dấu ạ? bác nhận mail vào thứ mấy vậy, acc youtube hay content?
    Mình xác nhận lần đầu ngày hôm kia, hôm nay là lần xác minh thứ 3 và thành công sau 5 phút xác minh.
    Địa chỉ gõ không dấu, lần thứ 3 thì địa chỉ trên giấy phép lái xe và địa chỉ trên adsense khác nhau nhưng vẫn xác nhận dc.
    Theo suy nghĩ của riêng mình có thể sau 2 loại giấy phép mình gửi cho nó cái hình trên giấy CMND và GPLX giống nhau lên nó thành công! (suy nghĩ cá nhân chứ thôi nhé các bác)

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi jiaoqiang View Post
    Của em mới up đc 2 lần tạch thì không có lần 3 nữa. Lạ thật
    Lần thứ 3 của bác không có nút gửi xác minh hay không còn nút bấm để up hình lên xác minh vậy?

4. Thành viên Like bài viết này:

ga_

Like
    7
    Quote Được gửi bởi Mã Đáo View Post
    Mình mới bị sáng hôm qua, up cái gplx lên vài tiếng sau ok rồi. Mình nghĩ do trùng địa chỉ với 1 acc nào đó.
    Có lẽ nó chịu GPLX hay sao đó Bác nhỉ ))

Like
    76
    Có lẽ nó chịu GPLX hay sao đó Bác nhỉ ))
    Do gplx có tiếng anh nó dễ đọc bằng mắt hoặc AI hơn. Mình nghĩ thế.

Like
    81
    Lần thứ 3 của bác không có nút gửi xác minh hay không còn nút bấm để up hình lên xác minh vậy?
    Lần 3 bấm vào nút Hành động thì nó lại ra trang thanh toán bác ạ, ko còn nút để up hình lên nữa

Like
    7
    Quote Được gửi bởi jiaoqiang View Post
    Lần 3 bấm vào nút Hành động thì nó lại ra trang thanh toán bác ạ, ko còn nút để up hình lên nữa
    Đúng là khi bấm vào nút hành động nó sẽ nhảy ra trang thanh toán, và tại trang này đợi khoảng vài giây nó sẽ hiện ra thông báo xác minh. Của bác không có thông báo gì luôn hả?

Like
    13
    Mình xác nhận lần đầu ngày hôm kia, hôm nay là lần xác minh thứ 3 và thành công sau 5 phút xác minh.
    Địa chỉ gõ không dấu, lần thứ 3 thì địa chỉ trên giấy phép lái xe và địa chỉ trên adsense khác nhau nhưng vẫn xác nhận dc.
    Theo suy nghĩ của riêng mình có thể sau 2 loại giấy phép mình gửi cho nó cái hình trên giấy CMND và GPLX giống nhau lên nó thành công! (suy nghĩ cá nhân chứ thôi nhé các bác)

- - - Updated - - -

ý là họ tên ấy bác, em đang để ko dấu ko biết nên sửa lại có dấu cho tên và địa chỉ ko? còn acc thì em chưa thấy mail gì ko biết sao

Like
    7
    Quote Được gửi bởi ga_ View Post
    ý là họ tên ấy bác, em đang để ko dấu ko biết nên sửa lại có dấu cho tên và địa chỉ ko? còn acc thì em chưa thấy mail gì ko biết sao
    Tên của mình trong thông tin thanh toán của adsense cũng không dấu.

Like
    81
    Đúng là khi bấm vào nút hành động nó sẽ nhảy ra trang thanh toán, và tại trang này đợi khoảng vài giây nó sẽ hiện ra thông báo xác minh. Của bác không có thông báo gì luôn hả?
    Sau 2 lần tạch thì giờ không hiện form up hình nữa bác ạ

Trang 3 / 7 FirstFirst 123456 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết