Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 17 / 17
    Like
    62
    Quote Được gửi bởi su47 View Post
    Nhiều thằng làm kênh review có tí tiền bắt đầu trịnh thượng. Xông vào đất tư nhân, chĩa cam vào mặt người ta mà quay mà ko cần biết người ta có đồng ý cho quay hay ko. Chửi cho thì lai bảo xúc phạm khách hàng, ăn vạ
    Chắc bạn đang nói tới Khoa pug? Kệ nó đi, cứ lo kiếm miếng cơm của mình. Thề với các bác kênh mình to hơn kênh nó luôn, nhưng ko cần ai biết, chỉ cần túi tiền lúc nào cũng đầy là được.

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    160
    Nhiều ông ảo tưởng sức mạnh mới sinh ra thế chứ
    www.VuaBlog.com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Like
    66
    Giờ tụi nó khinh Youtuber ra mặt.

Like
    62
    Quote Được gửi bởi binhminh2000 View Post
    Giờ tụi nó khinh Youtuber ra mặt.
    Haha, chẳng qua ko bằng người đâm ra ghen ghét dè bĩu, đời mà bạn. Ca sĩ ngày xưa người ta gọi là xướng ca vô loài, bị coi thường. Ở mỗi 1 giai đoạn ng ta sẽ có 1 cái nhìn khác. Làm sao ko phạm pháp, ko trái đạo lý ở đời mà nuôi sống gia đình là được.

Like
    122
    Quote Được gửi bởi Mã Đáo View Post
    Chắc bạn đang nói tới Khoa pug? Kệ nó đi, cứ lo kiếm miếng cơm của mình. Thề với các bác kênh mình to hơn kênh nó luôn, nhưng ko cần ai biết, chỉ cần túi tiền lúc nào cũng đầy là được.
    cao thủ đây rồi

Like
    37
    Không hiểu tại sao lại phải ra bank nhận tiền? Trong khi có thể add tài khoản visa vào có nó google gửi thẳng vào đó?
    getcoupon là gì???

Like
    4
    Quote Được gửi bởi su47 View Post
    Nhiều thằng làm kênh review có tí tiền bắt đầu trịnh thượng. Xông vào đất tư nhân, chĩa cam vào mặt người ta mà quay mà ko cần biết người ta có đồng ý cho quay hay ko. Chửi cho thì lai bảo xúc phạm khách hàng, ăn vạ
    Bạn nói sai rồi, đó là resort, nơi công cộng, khách hàng có nhu cầu nghỉ mát thì vào chứ không phải nhà riêng, phòng riêng.

Ví dụ lao thẳng vào phòng riêng của giám đốc, chĩa camera vào mặt giám đốc thì lại khác. Còn đây là quầy tiếp tân, bất kỳ khách hàng nào cũng đến được.

Khách hàng xưng xỉa lớn tiếng, thì nhân viên phục vụ cũng có thể lớn tiếng để đáp lại. Còn đây khách hàng đang giải quyết theo hướng ôn hoà mà nhân viên tiếp tân lại lớn tiếng là điều khó chấp nhận.
    bit. ly/trai-cay-say-te-hung

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết