Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    15

Hấp dẫn đây ! SketchUp Pro 2019 cho MacOS – Đồ họa 3D chuyên nghiệp

SketchUp Pro là một phần mềm đầy đủ tính năng được thiết kế dành riêng cho các kỹ sư, nhà thiết kế và kiến trúc sư cần xây dựng và ghi lại các mô hình 3D một cách dễ dàng trên hệ điều hành Mac OS X.

Tận hưởng giao diện hướng người dùng và tập trung vào mô hình của bạn:
    SketchUp Pro có giao diện đơn giản và gọn gàng, điều này giúp bạn tập trung vào công việc của mình và bắt đầu vẽ các đường và hình ngay khi bạn khởi chạy ứng dụng.

Danh sách dài các công cụ chỉnh sửa giúp bạn dễ dàng đẩy và kéo các bề mặt trước khi soạn các biểu mẫu 3D của bạn và sao chép, kéo dài, xoay và vẽ mô hình của bạn.

Người dùng cao cấp hơn có thể sử dụng dữ liệu CAD và địa hình, cũng như hình ảnh và phác thảo bằng tay để có thể làm cơ sở cho các mô hình của họ.

SketchUp Pro 2019 cũng đi kèm với LayOut, một ứng dụng tiện dụng giúp bạn tạo ra một tập hợp các bản vẽ mà qua đó bạn có thể hiển thị mô hình của mình bằng các kế hoạch, mặt cắt, độ cao và phối cảnh.

Dễ dàng tạo bản vẽ và giới thiệu mô hình của bạn:
    Ngoài ra, SketchUp Pro cho phép bạn thêm chế độ xem mô hình vào các trang, thêm kích thước, điều chỉnh tỷ lệ bản vẽ, đồ họa và chú thích và điều chỉnh trọng lượng dòng. Tất cả các thay đổi được thực hiện sẽ được tự động phân tích và hiển thị trong LayOut.

SketchUp Pro thân thiện với cả những người mới bắt đầu, như họ có thể tận dụng các mẹo ngữ cảnh trực quan, cùng với đó là bảng điều khiển Giảng viên chuyên dụng và nhiều tài nguyên trực tuyến. Trên hết, không gian làm việc của SketchUp Pro hoàn toàn có thể tùy chỉnh và cung cấp cho bạn tùy chọn để sắp xếp tất cả các công cụ có sẵn dựa trên nhu cầu của bạn.

Nhập và xuất từ và sang nhiều định dạng tệp:
    Điều tuyệt vời của SketchUp Pro là bạn có thể nhập các hình ảnh, bản vẽ và mô hình từ nhiều loại tệp khác nhau như DWG, 3DS, DXF, DAE, KMZ, JPG, PNG, TIF và các định dạng trình quay khác. Ngoài ra, bạn có thể xuất (export) các mô hình sang các định dạng được đề cập ở trên cộng với PDF, OBJ, MP4, VRML, AVI, XSI và WEBM.

Yêu cầu:
    OS X 10.12 trở lên, bộ xử lý 64 bit.

Hướng dẫn cài đặt:
    1. Download và giải nén tập tin với Winrar.
    2. Mở cài đặt và cài đặt bình thường.
    3. Thoát cài đặt khi hoàn thành.
    4. Giải nén file Ked, sau đó Copy các file trong thư mục này vào thư mục cài đặt:
      /Applications/SketchUp 2019/LayOut.app/Contents/MacOS.
      /Applications/SketchUp 2019/SketchUp.app/Contents/MacOS.
      /Applications/SketchUp 2019/Style Builder.app/Contents/MacOS.
    5. Chặn sử dụng Little Snitch hoặc Hands Off ..
    6. Xong.

Download tại đây.
    Quote Quote

Like
    15
    thỉnh thoảng mình mới post bài mà bạn, bạn nhìn ngày giúp mình với. sao gọi là spam đc. có mỗi mình post bài thì chả thấy mỗi bài của mình

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết