Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    15

Hấp dẫn đây ! YouTube By Click 2.2.99 – Phần mềm download video YouTube, Facebook, Vimeo, Dailymotion

YouTube By Click Full ***** là phần mềm đơn giản, dễ sử dụng và mạnh mẽ được phát triển để có thể tải video và nhạc từ các trang web phổ biến như YouTube, Facebook, Vimeo, Dailymotion,… một cách đơn giản.

Với YouTube By Click bạn có thể tải về một Video hoặc MP3 và bạn cũng có thể chọn thư mục đầu ra và định dạng. Giao diện đơn giản, rất trực quan và rất dễ sử dụng, chỉ cần nhấn một nút để hoàn thành công việc. Thông báo cửa sổ bật lên tự động phát hiện cung cấp cho bạn một cách nhanh chóng và đơn giản để tải xuống video và thậm chí bạn có thể tải xuống video trực tiếp từ trình duyệt web của bạn (Chrome, Firefox, IE và Edge).

YouTube By Click tự động phát hiện video và hiển thị một cuộc đối thoại popup để tải nó dễ dàng. YouTube By Click là một ứng dụng dễ hiểu và rất hữu ích có thể trợ giúp bạn trong việc lấy tất cả các video và âm nhạc yêu thích của bạn từ web.

Các tính năng chính:
    • Vô cùng đơn giản và dễ sử dụng.
    • Tải danh sách phát và kênh xuống dễ dàng.
    • Chuyển đổi định dạng Video sang MP3, WMV, AVI,…
    • Hỗ trợ các video trên YouTube và Facebook.
    • Tải xuống các video HD có phụ đề.
    • Thêm thẻ ID3 cho mỗi MP3, và nhiều hơn nữa.

YouTube By Click 2.2 có gì mới?
    • Sửa lỗi và cải tiến khác.

Hướng dẫn cài đặt:
    1. Download và giải nén tập tin với Winrar.
    2. Mở cài đặt và cài đặt bình thường.
    3. Thoát cài đặt khi hoàn thành.
    4. Tiếp theo, bạn copy file trong folder *****, sau đó paste vào folder cài đặt.
    5. Xong.

Download tại đây.
    Quote Quote

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954

Like
    15
    Lỗi gì vậy bạn ơi? Mình vừa download lại từ trên site về, vẫn chạy bình thường mà bạn nhỉ?

Like
    0
    Cảm ơn bro, bình thường mình hay dùng Video downloader for Facebook của FB2Mate để tải, nhưng chưa có cách tải video Youtube, thử phần mềm của bạn xem sao.

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    15
    Cảm ơn bác, thực ra cái này tải đc video từ nhiều nguồn như: YouTube, Facebook, Vimeo, Dailymotion,… chứ k chỉ riêng FB hay Youtube, bác cứ dùng xem. Mình dùng cũng thấy ngon và tiện

Like
    15
    Cảm ơn bác, thực ra cái này tải đc video từ nhiều nguồn như: YouTube, Facebook, Vimeo, Dailymotion,… chứ k chỉ riêng FB hay Youtube, bác cứ dùng xem. Mình dùng cũng thấy ngon và tiện

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết