Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 29 / 29
    Like
    20
    Quote Được gửi bởi hoanganhtuan_178 View Post
    Kênh chủ thớt chắc là kênh kids 2D đúng ko? Hehehe! Kênh kiểu đó giờ bị reset đầy mà, ko cứu được đâu :P
    Kids 2d có vấn đề gì mà bị quét hả b? tự làm ko reup thì xoá vì lí do gì mà nhiều vậy

Like
    6
    Kids 2D là kênh sao hy?

Like
    6

Bác nào có ý định Join Metub để bảo vệ kênh thì nên xem xét lại

Quote Được gửi bởi ước mơ View Post
    Chúng nó ngày còn 30 triệu view một ngày kìa Ông nghĩ 30 triệu view 1 tháng là một con số vô cùng to lớn. Comment lộ rõ bản chất của newbie rồi, còn phải đi học nhiều.

Còn với chủ thớt Chả có gì là bảo vệ kênh ở đây nhé, bác cảm thấy yên tâm thì bác phang Google adsense vào mà nhận tiền 100%. Vào net r thì than vãn 30% cái gì. Bác mở net bảo kê cho em đi đảm bảo k chết em trả bác 90% này, em ăn 10% thôi.

Content lởm chết là đúng thôi, cứ làm chính đáng đi xem nào. Riêng net bị vài gây là còn đi cả net luôn.
    Nét nào đi cả nét. Nói tui nghe coi, tưởng nét dễ chết lắm àh? Nói ra là biết trình độ đến đâu rồi. Xưa sinh ở Trảng Bom hay Hố Nai vậy?

Content lởm là thế nào? Content chính đáng ra làm sao?

Còn kêu người ta mở nét, bộ mở net dễ lắm hả? Dễ thì nhà nhà, người người đều mở nét hết. Còn khó mở nét thì cũng khó chết cả nét.

Càng nói càng lộ sự kém hiểu biết về youtube

Like
    194
    Network chỉ hỗ trợ khi bạn thực sự không vi phạm cộng đồng, không vi phạm chính sách youtube. Ngoài ra hỗ trợ khi xảy ra tranh chấp bản quyền.
    Còn nếu có quyết định cuối cùng từ Youtube thì không thay đổi được
    Network cũng chỉ giảm tải cho hỗ trợ với Youtube thôi
    Vào network mà mong bảo kê làm sai nhận bản quyền linh tinh hay tránh khỏi chính sách cộng đồng là sai lầm

Like
    4
    Quote Được gửi bởi haiminh1991 View Post
    Kênh 120k sub tự quay 100% của ku em cùng Team. Chưa từng nhận cảnh báo bàn quyền, cộng đồng. Vào Metub được 3 tháng, tháng nào doanh thu cũng 5-10k, net nó ăn 30% cũng kha khá nhưng sau 3 ngày làm việc kênh die thì nó email NTN. Rũ bỏ nọi trách nhiệm cho dù mình đã cố gắng trình bày rõ là kênh chưa từng bị cảnh báo bản quyền.

https://imgur.com/VHtcaIk

Mình chia sẽ để ae đang ở GA có ý định Join net để bảo kê kênh thì hãy quên điều này đi nhé.
    nó nói rõ là bạn vi phạm điều khoản cộng đồng thì ông nội nó cũng cứu ko đc, join net là để bảo vệ và quản lý nội dung chớ làm gì mà chửi um lên vậy )
    just devoción

Like
    0
    Trước giờ có nhiều net email mời tham gia này kia. Nhưng nếu bạn chắc chắn về kênh của bản thân thì không nên vào net làm gì!

Like
    27
    Hi ae!
    Mình cần thu mua sll tài khoản Google Adsense reg web hoặc nâng cấp từ youtube đã paid, add site thoải mái hoặc bán kèm domain, full mail gốc. Giao dịch trung gian uy tín. Ai bán ib mình nhé fb . com/lhmquan1990. Thanks ae!

Like
    4
    Cho em hóng với các cụ.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi hoangminhlong18 View Post
    120k sub, video tự quay mà video về nội dung gì mà doanh thu 5-10k = 100-200 triệu/ tháng lận?

Đã từng quản lý kênh cho một vài người nổi tiếng doanh thu cũng chưa đạt đến mức đó.

Ngay cả như kênh Hoa Vinh cũ có trên 500k sub mà doanh thu cũng tăng giảm thất thường, mức cao nhất có vài tháng chỉ hơn 200 triệu, còn lại có khi tầm 50 triệu, có tháng trên dưới 100 triệu

Kênh ông sub thế mà doanh thu khủng vậy cũng hơi lạ. Khai thật ra đi, có chơi cày view mua view ko? Gian lận thì nó cũng đưa vào dạng vi phạm nguyên tắc cộng đồng và đừng mơ chuyện kháng cáo. Bọn Tây nó rất ghét mấy trò gian lận, lưu manh.

Nhiều kẻ tưởng gia nhập vào nét là ngon, rồi bắt đầu giở trò giân lận về view và sub, cứ tưởng nét nó kháng cáo giúp, nhưng khi nét nó phát hiện ra thì còn lâu nó mới giúp, lúc đó lại quay lại chửi nét này nọ kia.

Trong thư nó nói kìa: vi phạm nguyên tắc cộng đồng trong lịch sử hoạt động, chứ nó có nói ông vi phạm bản quyền đâu
    nếu view Mỹ thì thu nhập như vậy còn ít

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết