Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 29
    Like
    95
    Con lợn này gáy kinh lắm bác ak, đi đâu cũng bị chửi mà vẫn to mồm. Hôi bị block nick thì chửi luôn mấy ông mod rồi thế đéo bao giờ vào forum này nữa. Xong lập nick clone chém gió chửi bới loạn lên )

Like
    6
    Quote Được gửi bởi 123online View Post
    Bạn newbie quá .. Thu nhập liên quan gì đến sub nhiều hay ít . Ngoài ra còn do tùy từng chủ đề làm nữa.

Chắc mới quản lý được dăm ba kênh ca sĩ thì độ hiểu biets còn non lắm .
    sao lại không liên quan? Còn bạn hiểu biết nhiều, tài giỏi, thì có ngày bị khóa kênh đừng khóc, đừng lên đây than
    Không dưng có chuyện tự nhiên bị khóa kênh.

Quote Được gửi bởi mrin View Post
    Con lợn này gáy kinh lắm bác ak, đi đâu cũng bị chửi mà vẫn to mồm. Hôi bị block nick thì chửi luôn mấy ông mod rồi thế đéo bao giờ vào forum này nữa. Xong lập nick clone chém gió chửi bới loạn lên )
    Con lợn còn hơn con bò. Đúng là loại bò đội nón.

Nói thật nói thẳng mà kêu người ta chửi, thế mấy ông tưởng youtube cũng là kiểu bò đội nói như ông mà đòi lừa nó, qua mặt nó ah.

Like
    6
    Quote Được gửi bởi haiminh1991 View Post
    chắc bạn newbie, clip tôi >10p và ~tổng lượt xem mỗi tháng là 30tr doan thu ntn là bt
    Đúng rồi
    Tổng lượt xem mỗi tháng 30 triệu nên mới bị die kênh đó.
    Lượt xem cao quá, youtube nó điều tra, nó phát hiện ra lý do tại sao view cao thế là nó trảm thôi. có gì mà phải thắc mắc khiếu nại nữa.

Like
    76
    Quote Được gửi bởi hoangminhlong18 View Post
    Đúng rồi
    Lượt xem cao quá, youtube nó điều tra, nó phát hiện ra lý do tại sao view cao thế là nó trảm thôi. có gì mà phải thắc mắc khiếu nại nữa.
    1 tháng view 30tr bảo cao quá, bạn nên ra ngoài học thêm nhiều vào.
    Càng nói càng chẳng đâu vào đâu. Haizz.

Like
    23
    Quote Được gửi bởi hoangminhlong18 View Post
    Đúng rồi

Chúng nó ngày còn 30 triệu view một ngày kìa Ông nghĩ 30 triệu view 1 tháng là một con số vô cùng to lớn. Comment lộ rõ bản chất của newbie rồi, còn phải đi học nhiều.

Còn với chủ thớt Chả có gì là bảo vệ kênh ở đây nhé, bác cảm thấy yên tâm thì bác phang Google adsense vào mà nhận tiền 100%. Vào net r thì than vãn 30% cái gì. Bác mở net bảo kê cho em đi đảm bảo k chết em trả bác 90% này, em ăn 10% thôi.

Content lởm chết là đúng thôi, cứ làm chính đáng đi xem nào. Riêng net bị vài gây là còn đi cả net luôn.

Like
    23
    Quote Được gửi bởi haiminh1991 View Post
    Kênh 120k sub tự quay 100% của ku em cùng Team. Chưa từng nhận cảnh báo bàn quyền, cộng đồng. Vào Metub được 3 tháng, tháng nào doanh thu cũng 5-10k, net nó ăn 30% cũng kha khá nhưng sau 3 ngày làm việc kênh die thì nó email NTN. Rũ bỏ nọi trách nhiệm cho dù mình đã cố gắng trình bày rõ là kênh chưa từng bị cảnh báo bản quyền.

https://imgur.com/VHtcaIk

Mình chia sẽ để ae đang ở GA có ý định Join net để bảo kê kênh thì hãy quên điều này đi nhé.
    nó nói lịch sử hoạt động bất thường. Vậy kênh bạn trước kia reup hay gì rồi sau này chuyển đổi nội dung đúng không. Mình cũng định mua mấy kênh reup kids về làm kids content. Mà nghĩ sẽ chết một ngày nào ko rõ nên chỉ dám mua kênh trắng về làm.

Like
    76
    Quote Được gửi bởi imchicken View Post
    nó nói lịch sử hoạt động bất thường. Vậy kênh bạn trước kia reup hay gì rồi sau này chuyển đổi nội dung đúng không. Mình cũng định mua mấy kênh reup kids về làm kids content. Mà nghĩ sẽ chết một ngày nào ko rõ nên chỉ dám mua kênh trắng về làm.
    Nếu bạn quyết định làm content lâu dài thì nên tự reg tất cả, giờ bật kiếm tiền cũng ko khó lắm. Mua thì hên xui nhiều hơn.

Like
    40
    Quote Được gửi bởi imchicken View Post
    kênh lên tư 1ksub bạn nhé..

Like
    1
    Kênh chủ thớt chắc là kênh kids 2D đúng ko? Hehehe! Kênh kiểu đó giờ bị reset đầy mà, ko cứu được đâu :P

Like
    0
    nếu bạn là ca sỹ nổi tiếng không có thời gian quản lí kênh và xử lý bản quyền thì nên vào net, còn các thể loại khác thì né chúng nó ra, né xa vào

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết