Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    0

Adsense - Xác minh danh tính

Mình đăng ký một tài khoản Adsense, sau đó tiến hành đặt quảng cáo, giờ trong tài khoản có > 10 đồng, mình đăng nhập vào thì thấy dòng:

Các thanh toán của bạn hiện đang bị tạm giữ lại. Yêu cầu phải có hành động để giải phóng thanh toán.

Bấm vào nó yêu cầu Upload lên Chứng minh thư để xác nhận. (Không có chỗ nào yêu cầu mã PIN)

Vậy cho mình hỏi như vậy thì có cần mã PIN nữa không, vì có đọc một số bài là nó sẽ gửi mã PIN về chứ không yêu cầu upload CMT luôn!

Cảm ơn các bạn!
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    vài hôm nữa sẽ có yêu cầu nhập mã pin, đợi đi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi huongntl View Post
    vài hôm nữa sẽ có yêu cầu nhập mã pin, đợi đi
    Cảm ơn bạn! Vậy vẫn phải nhập PIN, chỉ lo thư không về vì địa chỉ trong CMT nó hơi khác so với thực tế (Chỗ mình tách Quận)

Like
    0
    Quote Được gửi bởi lichandroid View Post
    Cảm ơn bạn! Vậy vẫn phải nhập PIN, chỉ lo thư không về vì địa chỉ trong CMT nó hơi khác so với thực tế (Chỗ mình tách Quận)
    đại chỉ trong CMT không liên quan đến địa chỉ nhận PIN bác ah!
    GA mất ADS rồi bà con ơi ^^!

Like
    0
    cách làm như này bạn nha, đầu tiên tự lấy hoặc thuê dịch vụ nhận pin hộ. Sau khi xác minh pin xong thì có thể sửa lại phần thông tin cho trùng với chứng minh thư mà bạn cần xác minh, yêu cầu chứng minh thư phải thật rõ nét, căng, khi chụp thì nên để trên 1 cái gì đó nền tối, (chụp ảnh mặt trước CMT nha), ko được để ánh sáng lóa vào ảnh chụp. Sau khi chụp xong thì up ảnh lên để GG duyệt (nó sẽ duyệt bằng AI ko phải người duyệt nên là ko đủ tiêu chuẩn sẽ phải làm lại, quá 3 lần ko dc thì sẽ khó hơn). Sau khi duyệt xong thì add phần thanh toán vào, tất cả đều phải trùng tên với chứng minh thư cho an toàn nhé. CHúc bạn thành công
    Ko chèn được

Like
    0
    Quote Được gửi bởi muabantk View Post
    cách làm như này bạn nha, đầu tiên tự lấy hoặc thuê dịch vụ nhận pin hộ. Sau khi xác minh pin xong thì có thể sửa lại phần thông tin cho trùng với chứng minh thư mà bạn cần xác minh, yêu cầu chứng minh thư phải thật rõ nét, căng, khi chụp thì nên để trên 1 cái gì đó nền tối, (chụp ảnh mặt trước CMT nha), ko được để ánh sáng lóa vào ảnh chụp. Sau khi chụp xong thì up ảnh lên để GG duyệt (nó sẽ duyệt bằng AI ko phải người duyệt nên là ko đủ tiêu chuẩn sẽ phải làm lại, quá 3 lần ko dc thì sẽ khó hơn). Sau khi duyệt xong thì add phần thanh toán vào, tất cả đều phải trùng tên với chứng minh thư cho an toàn nhé. CHúc bạn thành công
    - Sau khi Up CMT đã báo xác định xong danh tính
    - Hôm qua có thêm thông báo xác nhận địa chỉ bằng mã PIN, nó đã gửi PIN theo địa chỉ của mình (thấy có dòng Mã PIN đã được tạo mới nhất 15-01-2019)

Các bạn cho hỏi, Mình ở Hà Nội thì khoảng bao lâu sau ngày nó gửi thư sẽ đến?

Like
    76
    - Hôm qua có thêm thông báo xác nhận địa chỉ bằng mã PIN, nó đã gửi PIN theo địa chỉ của mình (thấy có dòng Mã PIN đã được tạo mới nhất 15-01-2019)

Nhanh 20 ngày, chậm hơn tháng hoặc ko tới luôn.

- - - Updated - - -

Nhanh 20 ngày, chậm hơn tháng hoặc ko tới luôn.

Like
    0
    năm mới rảnh rỗi đi ngồi xem bài , thấy bài hay đó bác , chuẩn chủ đề em đang cần , post này hay hhhha .....

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết