Được xây dựng cho chính xác. Làm đẹp. Trên hết, bạn muốn hình ảnh tốt hơn. Nhưng nếu bạn có thể có tốt hơn ảnh nhanh hơn? Perfectly Clear đã làm chủ khoa học chỉnh sửa ảnh thông minh - tạo ra chất lượng vượt trội ảnh trong thời gian kỷ lục, vì vậy bạn có thể quay lại làm những gì bạn thực sự yêu thích ngay lập tức.

Dành ít thời gian hơn trong phía trước máy tính của bạn.
Với Perfectly Clear, bạn sẽ nhận được kết quả nhanh hơn để bạn có thể dành nhiều thời gian hơn phía sau máy ảnh và ít thời gian hơn trước máy tính. Tận dụng phân tích hình ảnh thông minh để tìm và sửa chữa nhiều lỗ hổng camera tự động. Ngoài ra, bạn có thể nhanh chóng thêm liên lạc hoàn thiện yêu thích của bạn với LOOKs cách điệu của chúng tôi.

Kiểm soát hoàn toàn.
Các cài đặt trước của chúng tôi chỉ là điểm khởi đầu. Dễ dàng chỉ áp dụng các điều chỉnh bạn cần cho
hình ảnh hoàn hảo. Sử dụng công cụ làm sắc nét và giảm nhiễu mạnh mẽ của chúng tôi, vượt xa những gì các công cụ khác có thể làm, để mở khóa một hình ảnh hoàn toàn mới. Theo dõi màu sắc và độ phơi sáng của bạn bằng biểu đồ động theo dõi phơi sáng và màu sắc cắt.

Một kinh nghiệm tùy chỉnh.
Mỗi nhiếp ảnh gia là khác nhau, và Perfectly Clear cũng vậy. Thích nghi của chúng tôi
giao diện cho phép bạn ẩn các công cụ mà bạn không cần trong khi làm việc, cho phép bạn tập trung vào hình ảnh của mình. Thêm vào đó, bạn có thể làm và quản lý các cài đặt trước của riêng bạn, giúp điều chỉnh thông minh cho từng ảnh.

Tại sao thay đổi quy trình làm việc của bạn?
Hơn thay vì di chuyển toàn bộ thư viện hình ảnh của bạn hoặc thay đổi quy trình công việc của bạn, chúng tôi sẽ làm cho quy trình công việc hiện tại của bạn tốt hơn. Chúng tôi hỗ trợ
một số nền tảng và sẽ sớm ra mắt Với xử lý hàng loạt mạnh mẽ và lên đến 30 sửa chữa trong một cú nhấp chuột, chúng tôi sẽ làm mọi thứ tốt hơn

Chúng tôi đã chỉnh sửa hình ảnh xuống một khoa học.
Tạo ra chúng tôi công nghệ giành giải thưởng đã mất hơn một thập kỷ R & D, nhiều quy trình được cấp bằng sáng chế và hơn một chục độc đáo thuật toán. Chúng tôi đã bẻ khóa mã để sửa từng pixel một cách độc lập. Bằng chứng là trong hình ảnh của bạn.

TẢI VỀ MIỄN PHÍ
f4vnn..com/threads/athentech-perfectly-clear-complete-3-6-3-1372-x64-chinh-sua-anh-thong-minh.1274/
( Các bạn bỏ 1 dấu chấm chỗ ..com đi và copy link download )