Hiển thị kết quả từ 1 đến 1 / 1
    Like
    15

Hấp dẫn đây ! Sword Man – Monster Hunter: Thợ săn quái vật

Sword Man – Monster Hunter là game thể loại hành động nhập vai đi ngang cực kỳ hấp dẫn cho điện thoại. Tham gia vào game, bạn sẽ được hoá thân thành kiếm sĩ tài ba phiêu lưu qua rất nhiều vùng đất bị lũ quỷ của bạn. Với sứ mệnh tiêu diệt quỷ, bảo vệ nhân loại của mình, bạn sẽ phải trải qua chuyến hành trình đầy gian khổ. Đụng độ với rất nhiều loại quái vật hung tợn và những cạm bẫy chông gai. Hãy chuẩn bị tinh thần lên đường và đi tìm ánh sáng hạnh phúc cho nhân loại ngay bạn nhé.

Bạn sẽ phưu lưu cùng chàng dũng sĩ của mình qua rất nhiều màn chơi khác nhau. Lũ quái vật cực kỳ đa dạng và chúng sẽ trở nên mạnh mẽ hơn bao giờ hết. Khi tham gia phiêu lưu, bạn sẽ được sở hữu một kho vũ khí đồ sộ với rất nhiều loại kiếm. Mỗi thanh kiếm đều chứa đựng những sức mạnh thần bí, nó sẽ giúp bạn rất nhiều trong hành trình đi săn. Việc chiến đấu của bạn trong Sword Man – Monster Hunter quả thực không hề đơn giản chút nào. Ngoài việc phải đụng độ với bọn quái vật hung hãn, bạn còn phải sử dụng kỹ năng của mình để tránh né, vượt qua các loại bẫy trên đường đi thật an toàn nhất.

Sword Man – Monster Hunter sở hữu một nền đồ hoạ hoạt hình 2D đơn giản nhưng thiết kế đẹp mắt và tỉ mĩ. Kết hợp với lối chơi đi ngang truyền thống chắc chắn sẽ làm hài lòng những tín đồ của thể loại game chặt chém hành động. Gameplay được thiết kế khá là đơn giản, bạn chỉ việc chạm vào các phím điều hướng cảm ứng và các nũt kỹ năng. Ngoài ra, giao diện trò chơi cũng hết sức bắt mắt và thanh lịch, đây cũng chính là điểm ăn khách của game.

Điểm nổi bật của game Sword Man – Monster Hunter
    Đồ hoạ đơn giản nhưng bắt mắt và hấp dẫn.
    Nhạc nền nhẹ nhàng, du dương.
    Hệ thống nhân vật và vũ khí cực kỳ phong phú.
    Nhiều màn chơi và các thử thách đầy khó khăn, chông gai.
    Không hề có quảng cáo, hoàn toàn miễn phí.
    Có bảng xếp hạng trực tuyến cho bản tranh tài cùng mọi người.
    Dung lượng nhẹ, chạy mượt mà trên nhiều thiết bị.

Download tại đây: chiasecongnghe. net/sword-man-monster-hunter-tho-san-quai-vat/
    (Anh em xóa dấu cách sau dấu chấm ở link đi nhé )
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết