Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    5

Cơ hội thương mại điện tử cho bạn nào làm ứng dụng gọi xe

Cách đây 3 năm mình có run web này ditidi.com , lúc đầu với ý định là web về đặt xe đi tỉnh ( đi tỉnh đi ) sau đó vì uber và grab vào nhiều thì mình có làm cả dịch vụ cho Hội lái xe UBer, GRab nữa , lúc đó rất là xôm, giờ vẫn còn data của hơn 10 ngàn lái xe cả ô tô và Bike của uber và Grab . Giờ thì chuyển sang bán nội thất ô tô, đồ chơi ô tô . Nhưng bận quá và muốn dành thời gian cho một Biz khác nên muốn nhượng lại cho bạn nào muốn khởi nghiệp trung lĩnh vực liên quan tới ô tô như ứng dụng gọi xe, dịch vụ sửa chữa xe, đặt xe đường dài , kinh doanh đồ chơi xe hơi ...

Thời điểm hoàng kim của web mình cũng kiếm được *** tr/năm giờ thì traffic giảm hơn trước rồi vì thị trường uber grab đã bão hòa nhưng mình vẫn còn data 15k lái xe đầy đủ thông tin cùng website với dữ liệu đã chuẩn hóa rất dễ SEO bạn có thể dùng cho nhiều mục đích khác để kinh doanh.

Mình muốn nhượng lại web này với giá XX tr bao gồm toàn bộ domain + code + data ( host thì bạn tự lo , nếu không rành kỹ thuật thì mình quản lý trên server của mình bạn trả phí hàng năm như các bên khác coi như mình trông hộ thôi ) .
    Quote Quote

Like
    15
    cụ thể giá nhiêu bạn?

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết