Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    5

Dành cho bạn nào quan tâm khởi nghiệp với Crypto tiền điện tử

Xin bắt đầu với câu chuyện của mình: Cách đây 3 năm mình bắt đầu tham gia vào thị trường Bitcoin, thực ra lúc đó còn ít hiểu biết về tiền điện tử, thấy người ta mua mua bán bán kiếm lời trong ngày mình cũng chơi thử. Lúc đầu chỉ biết tới remitano và mở một thải khoản ở VCB rồi nạp tiền vào sàn để chơi, mua bán BTC. Giá BTC lên nhanh quá mình cũng kiếm được một tý nhưng lại không rút ra ngay nên để lâu mất giá bán vào cuối nam ngoái thì chỉ thu được 1/2 , nếu để đến bây giờ chắc chỉ còn 1/3.

Sau cú thất bại đó mình mới thấy thị trường này biến động rất phức tạp do mình không tìm hiểu sâu về nó trước . Mình mới lập ra 1 web là Crypto102.com một blog chuyên về tin tức, phân tích thị trường, một phần mình thu thập thông tin A->Z về thị trường tiền số vừa để học hỏi vừa để khởi nghiệp trong lĩnh vực này vì nhu cầu đọc tin tức về Crypto rất lớn, có thể kiếm tiền từ quảng cáo hoặc AFF cho các đợt ICO , mình cũng kiếm được một ít thời điểm năm 2017 .

Website hiện tại có 2 chức năng, quản lý bài viết bằng tay, tự viết quản lý, SEO và 1 chức năng là tự động thu thập bài viết mới nhất của các web trong và ngoài nước ( đặc biệt là web nước ngoài thì tin tức cập nhật hơn, mới và chuẩn hơn ) và SEO tự động nếu bạn nào biết cách SEO web có thẻ tự cấu hình để SEO.

Hiện giờ mình đã rút hết tiền từ BTC không giao dịch nữa và không có thời gian chăm sóc web nên muốn nhượng lại cho bạn nào muốn khởi nghiệp ở lĩnh vực này , đặc biệt bạn nào đam mê , yêu thích tiền điện tử .

Giá chuyển nhượng xx tr = domain + code . Nếu bạn cần hỗ trợ về hosting thì mình sẽ hỗ trợ bạn, bản chỉ trả tiền host hàng năm hoặc bạn tự mua host mình sẽ chuyển web sang cho bạn .
    doocvii(.)com
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Inbox site và giá?
    Mẹo hay - Mẹo vặt - chiasemeohay - com

Like
    2
    Thuê server rùi đào đi bác như ông cha ta đang làm và đã làm ấy!!

Like
    160
    Giờ nhảy vào húp cám ngay
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Like
    0
    có tương lai. Inbox site và giá?

Like
    1
    nghe cũng được, inbox bạn nhé

Like
    23