Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    75

Hỏi về xác mình adsense

Mọi người cho mình hỏi về xác minh pin adsense
    Hồi đầu khi đủ 10$ adsense tự động gửi cho mình 1 pin qua bưu điện (Hiện vẫn chưa về )
    Sau đó adsense cho xác mình bằng cmnd (Mình đã xác minh thành công có mail báo về )
    Đã điền được cách thanh toán là Western Union

Giờ account gà vẫn báo ,thanh màu đỏ "Your payments are currently on hold because you have not verified your address."
    Click vào thì ra chỗ nhập mã pin bưu điện
    Cho mình hỏi giờ làm sao ?
    Nếu không xác mình được bằng bưu điện gà có die không ạ?
    ---
    Một điều nữa là năm nay 2018 mã bưu điện đổi về 5 số .Mình nhập vào adsene lại bắt 6 số (mã cũ ), nhập 5 số báo lỗi -> kết quả không về
    Mọi người điền 6 số có về không ạ

Cám ơn mọi người

------------
    Update 27/11/18
    Chiều nay mình đã nhận được pin Adsense ( 1 tháng 25 ngày mới về )
    Điền mã bưu điện 6 số 2018 pin gà vẫn về bình thường nhé

Nhân tiện chia sẻ về xác mình danh tính adsense cho các bạn gặp khó khăn
    Mình chụp điện thoại bị từ chối 2 lần
    lần 1 ảnh mờ
    lần 2 Chỉ thiếu 1 chút ở góc -> google bào tài liệu bị thiếu
    Lần 3 : mình ra tiêm chụp ảnh 3/4 bảo họ chụp cho nét. Copy vào usb .Up cmnd mặt trước là được
    Được sửa bởi fancy124 lúc 15:02 ngày 27-11-2018
    Quote Quote

Like
    0
    Buộc phải nhận được PIN & nhập vào. Chứ 2 bước kia chỉ là thông tin thanh toán & xác minh danh tính thôi, chưa phải phần PIN.
    Nếu chỗ bạn khó nhận PIN thì nhờ dịch vụ nhận giúp, mấy chỗ đó địa chỉ rõ ràng & đa phần là biết rõ mấy ông bưu tá. Còn việc Ga die không thì đọc lại luật của adsense là rõ mà.
    GA mất ADS rồi bà con ơi ^^!

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    6
    Quote Được gửi bởi vnseo.edu.vn View Post
    Buộc phải nhận được PIN & nhập vào. Chứ 2 bước kia chỉ là thông tin thanh toán & xác minh danh tính thôi, chưa phải phần PIN.
    Nếu chỗ bạn khó nhận PIN thì nhờ dịch vụ nhận giúp, mấy chỗ đó địa chỉ rõ ràng & đa phần là biết rõ mấy ông bưu tá. Còn việc Ga die không thì đọc lại luật của adsense là rõ mà.
    die hay ko die nói thẳng luôn đi, chứ kêu đọc luật của nó, dài như một tờ sớ, ai bít mà kiếm mà đọc. nếu bít nói cho người ta nghe luôn cho lẹ

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    23
    Có gì mà die chứ, bữa nay ga nó kêu xác mình cả pin lẫn danh tính, danh thí thì up cm lên trước, pin thì chờ, chờ lần 1 không về thì yêu cầu lần hai thôi. nó màu đỏ vì chưa nhập pin thôi bạn. Còn bạn change lại mã bưu cục hay địa chỉ nhận đi rồi gửi yêu cầu tiếp.
    Bán Domain Đăng Ký Từ 2010: HotExcel[.]Com

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Ko xác minh thì nó ko pay thôi, chứ die là do vi phạm chính sách. Tốt nhất bác lên các group youtube thuê nhận pin, giá 50k, điền địa chỉ của họ rồi theo dõi fb họ, pin về vào kiểm tra, gửi tiền rồi nhận thôi, vừa nhanh mà cũng an toàn.
    Tiện bác cho hỏi bác xác minh danh tính thế nào nhỉ, mình 2 lần chụp bằng lái xe xong crop 2 mặt, rõ ràng sạch đẹp mà ko đc. Các bác cho mình xin kinh nghiệm xác minh danh tính với, mình cảm ơn.

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Quote Được gửi bởi quachtinh317 View Post
    Ko xác minh thì nó ko pay thôi, chứ die là do vi phạm chính sách. Tốt nhất bác lên các group youtube thuê nhận pin, giá 50k, điền địa chỉ của họ rồi theo dõi fb họ, pin về vào kiểm tra, gửi tiền rồi nhận thôi, vừa nhanh mà cũng an toàn.
    Tiện bác cho hỏi bác xác minh danh tính thế nào nhỉ, mình 2 lần chụp bằng lái xe xong crop 2 mặt, rõ ràng sạch đẹp mà ko đc. Các bác cho mình xin kinh nghiệm xác minh danh tính với, mình cảm ơn.
    Đừng crop làm chi, bác cứ chụp bằng đt rồi up lên là nó nhận.

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    75
    Quote Được gửi bởi quachtinh317 View Post
    Mình chụp điện thoại cũng bị từ chối 2 lần
    lần 1 ảnh mờ
    Lần 3 : mình ra tiêm chụp ảnh 3/4 bảo họ chụp cho nét. Copy vào usb .Up cmnd mặt trước là được

13. Thành viên Like bài viết này:

Like
    75
    pin mình đã về ,cám ơn mọi người nhé

Like
    6
    Quote Được gửi bởi fancy124 View Post
    Mình chụp điện thoại cũng bị từ chối 2 lần
    lần 1 ảnh mờ
    quan trọng là chụp bằng điện thoại gì. Chứ dùng iphone 7 - 8 hoặc galaxy Note 9 thì đủ nét rồi khỏi phải ra tiệm

16. Thành viên Like bài viết này:

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết