Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Bút Trình Chiếu Logitech R400 Lazada Có Đảm Bảo Chất Lượng?

1. Bút Trình Chiếu Là Gì
    Thuật ngữ ” Bút trình chiếu” chắc hẳn rất nhiều bạn đã từng nghe qua. Vậy bạn đã từng sử dụng đến bút trình chiếu chưa? Và bạn có biết tác dụng của nó như thế nào không? Bài viết này Vinet Team sẽ hướng dẫn các bạn tìm hiểu rõ hơn về bút trình chiếu và các loại bút trình chiếu đáng mua nhất trên thị trường nhé.

bút trình chiếu vinetshop

Bút trình chiếu hay còn gọi là bút trình chiếu laser là dụng cụ đặc biệt dùng trong các bài thuyết trình PowerPoint. Mang tính chất nhỏ gọn, dễ sử dụng. Được coi là người cộng tác tuyệt vời cho buổi thuyết trình chuyên nghiệp của bạn.

Bút chiếu Laser giúp bạn dễ dàng trình chiếu hay thuyết trình một đề tài nào đó mà không phải ngồi mãi trước máy tính trong thời gian thuyết trình. Được thiết kế đơn giản gồm 1 đèn laser để giúp bạn nhấn mạnh được những điểm mình cần trình bày, để cho người nghe dễ dàng tiếp nhận.
    Bạn có thể kết nối thiết bị chiếu laser với máy tính để điều khiển chiếc máy tính từ xa một cách dễ dàng. Chỉ với các thao tác như: lật trang lên xuống hay cuộn trang, hoặc có thể di chuyển chuột… Giúp công tác trình chiếu của bạn trở lên thuận tiện mà không cần sự hỗ trợ từ người khác.

2. Phạm vi hoạt động của bút trình chiếu
    Bút trình chiếu Laser có phạm vi hoạt động khoảng 15m -20m có loại lên đến 50m. Như vậy đủ khoảng cách cho các bạn di chuyển, đi lại một cách thoải mái, linh động. Sử dụng bút trình chiếu sẽ giúp bạn cảm thấy tự tin hơn khi thực hiện các cuộc họp, thuyết trình hay giảng dạy. Nó giúp bạn thật chuyên nghiệp trong các cuộc họp hay giảng dạy. Vậy hãy lựa chọn ngay cho mình một loại bút trình chiếu phù hợp cho công việc của mình nhé.

3. Hướng dẫn sử dụng mua bút trình chiếu logitech r400 trênLazada
    3.1 Hướng dẫn sử dụng bút trình chiếu logitech
    Bút trình chiếu được kết nối trực tiếp với máy tính thông qua một usb. Usb này sẽ gắn trực tiếp vào máy tính, nó sẽ tự động kết nối tín hiệu với bút trình chiếu (thiết bị bạn sử dụng để thao tác). Sau khi kết nối bạn có thể sử dụng để chuyển đổi các slide tới hoặc lui. Hoặc dùng tia laser để nhấn mạnh hoặc chỉ lên màn hình những nơi cần chú ý mà không cần dùng tới các thiết bị như thước, hay cây gậy nào đó.

3.2 Mua bút trình chiếu Logitech R400 trên Lazada
    Bút trình chiếu Logitech R400 luôn được khách hàng tìn dùng. Sản phẩm được bán trên các sàn thương mại điện tử Việt Nam uy tín như Lazada. Bạn có thể truy cập và đặt hàng trên đó. Rất nhanh chỉ sau 2 đến 3 ngày bạn sẽ nhận được sản phẩm với chất lượng tuyệt vời.

4. Bút trình chiếu Logitech R400 Lazada có đảm bảo chất lượng
    Chất lượng bút trình chiếu Logitech R400 Lazada luôn được đảm bảo chất lượng tốt nhất. Bạn sẽ hoàn toàn yên tâm khi mua bút R400 trên Lazada.

Ngoài Lazada thì Vinetshop là đơn vị chuyên phân phối các loại bút trình chiếu tốt nhất với rất nhiều ưu điểm như: nhỏ gọn, kiểu dáng thời trang, dễ dàng sử dụng, ít tốn pin giúp tăng thời gian sử dụng sản phẩm. Chúng tôi luôn cam kết đưa đến tay người tiêu dùng những sản phẩm chất lượng tốt nhất nên bạn hoàn toàn yên tâm khi sử dụng. Vậy hãy lựa chọn ngay cho mình một loại bút trình chiếu phù hợp để song hành cùng với con đường sự nghiệp của bạn.
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Báo giá sản phẩm cho mình với bạn ơi

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    vinetshop thì to rồi, mình có theo dõi thì mấy sàn lớn VN vinetshop đều cầm top, mua hàng ở đây phải có tới 20 phiếu rồi mà chả thấy đổi quà gì )

6. Thành viên Like bài viết này:

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết