Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    3

Những công việc khó khăn khi thiết kế website

Kinh doanh online đã và đang là xu hướng phát triển mạnh trong thời kỳ công nghệ internet. Bán hàng qua website sẽ ngàng càng phát triển hơn nữa, khi mà số lượng người tìm kiếm và sử dụng các dịch vụ qua internet ngày càng nhiều. Do đó, việc thiết kế website bán hàng trực tuyến đang thu hút mọi đối tượng bán hàng, họ muốn tự mình thiết kế trang web mang phong cách riêng của mình, nhưng họ lại không biết phải bắt đầu từ đâu, làm như thế nào,...?
    Website là nền tảng quan trọng của một doanh nghiệp. Doanh nghiệp nào cũng muốn có một website đẹp, thu hút nhưng đó không phải là một điều dễ dàng. Vậy làm sao để có thể thiết kế một website thu hút mọi khách hàng? Nội dung như thế nào là đặc sắc, làm cho khách hàng dễ hiểu về sản phẩm? Khi truy cập một trang web bán hàng điều đầu tiên khách hàng quan tâm đó là sản phẩm mà bạn bán. Vì vậy nội dung mà bạn cung cấp trong phần sản phẩm bắt buộc phải dễ hiểu, rõ ràng thì mới có thể thuyết phục khách hàng chi trả cho sản phẩm đó. Không những bán được sản phẩm mà bạn còn có thể tăng lượng traffic đổ về website, vì vậy việc xây dựng nội dung rất quan trọng. Nhưng bạn là người mới bắt đầu, bạn không biết mình phải xây dựng nội dung cũng như cách thức trình bày nội dung ra sao? Đây là câu hỏi mà đa phần các bạn đều hỏi khi muốn bắt đầu thiết kế một web bán hàng.

Bên cạnh đó cũng có nhiều bạn hỏi rằng: “Thiết kế logo, banner, thiết kế website như thế nào cho phù hợp bố cục,...?” Các câu hỏi này thường gặp ở các bạn bán hàng đang muốn thiết kế website khá nhiều. Việc thiết kế logo, banner cũng ảnh hưởng khá quan trọng đến việc hoạt động website bán hàng của bạn. Logo là một biểu tượng đáng tin cậy và là thể hiện uy tín của doanh nghiệp còn banner là nền móng cho một quá trình phát triển thương hiệu của chính bạn. Vì vậy, mà việc thiết kế chúng rất cần thiết, đòi hỏi bạn phải nghiên cứu kỹ trước khi thiết kế. Nhưng bạn vẫn không có ý tưởng, bạn vẫn thấy khó khăn, đó là chuyện dĩ nhiên vì bạn không phải là một chuyên gia thiết kế website

Designbyself[.]com – sản phẩm của Wizkool đây là một công cụ thiết kế online, giúp cho bạn có thể tự mình thiết kế website bán hàng, tự thiết kế trang web mang phong cách riêng mà bạn muốn, với những ý tưởng mà chúng tôi gợi sẵn, bạn không phải lo lắng về ý tưởng mình không có, mình có thể thiết kế được không. Câu trả lời là được nhé! Tất cả chỉ có tại designbyself[.]com của chúng tôi một công cụ thiết kế website online hoàn toàn miễn phí cho những bạn cảm thấy khó khăn trong việc thiết kế web bán hàng. Đặc biệt hơn, designbyself[.]com sẽ giúp tạo ra hàng loạt trang web theo phong cách của bạn riêng bạn!
    Quote Quote

2. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    8
    công cụ thiết kế bạn dùng là gì mà ban nói đơn giản vậy bạn

4. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Quote Được gửi bởi khathanhloc View Post
    công cụ thiết kế bạn dùng là gì mà ban nói đơn giản vậy bạn
    công cụ designbyself[.]com là sản phẩm của Wizkool tự viết để giúp bất kỳ ai cũng tự thiết kế được một trang web theo phong cách của riêng mình mà không cần có kiến thức lập trình, muốn chỉnh sửa hay thay đổi thông tin gì cũng được hết không cần vào code nha bạn.

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    17
    em dung wp cũng đơn giản. Chọ thêm phù hợp mà triển.

Like
    2
    hình còn ít quá nhỉ

Like
    3
    nếu có web rồi giờ muốn xài cái designby self này thì làm thế nào ạ?

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Quote Được gửi bởi tts198 View Post
    nếu có web rồi giờ muốn xài cái designby self này thì làm thế nào ạ?
    được nha bạn, bạn lên đây kéo - thả sẽ xem được một website có giao diện mới đó

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi huynhthihue View Post
    hình còn ít quá nhỉ
    bên mình đang cập nhật thêm

Like
    0
    rồi lở tự thiết kế như bạn nói, xong ra cái Web nó xấu hoắc. thì sao, ko lẽ nói là phong cách của tui vậy, kaka

Like
    3
    Quote Được gửi bởi diut View Post
    rồi lở tự thiết kế như bạn nói, xong ra cái Web nó xấu hoắc. thì sao, ko lẽ nói là phong cách của tui vậy, kaka
    cái này vô chỉnh sửa được nha bạn

Like
    0
    Cái này thủ công đơn giản thôi, chứ cần nhiều tính năng khó tự túc lắm, trừ khi là người chuyên nghiệp

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết