Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 17
    Like
    0

Google adsense bị khóa với thông báo này là sao?

The Google Account ***@gmail.com is now disabled. It looks like it was associated with multiple other accounts, or created by a program, and used to violate Google’s policies.

Dịch: Tài khoản Google ***@gmail.com hiện đã bị tắt. Có vẻ như nó đã được liên kết với nhiều tài khoản khác hoặc được tạo bởi một chương trình và được sử dụng để vi phạm chính sách của Google.

Tài khoản adsense của mình bị khóa với lý do này là sao nhỉ mọi người, bạn nào biết chỉ mình với.

Thông tin thêm là: tài khoản adsense của mình mua được khoảng 10 tháng và đã pin.

+Khi bị khóa thì bị khóa cả email và tài khoản adsense
    +Mình có hỏi lại người bán thì anh ấy báo là do 1 trang web của mình đặt quảng cáo adsense dính mã độc, mình kiểm tra thì đúng là 1 trang web do mình quản lý dính con c99 thật.
    +Cái mình thắc mắc là email thông báo về cho mình với nội dung trên không đề cập gì về vẫn đề mã độc cả.
    Blog cá nhân: quannguyen88[.]com
    Quote Quote

Like
    95
    Mình cũng bị, tài khoản gg bị dis còn gà vẫn sống, đang chờ hồi âm.

Like
    0
    Mình thì nó trả lời ngay là tài khoản của bạn sẽ không được mở lại, chán hẳn.
    Blog cá nhân: quannguyen88[.]com

Like
    95
    Quote Được gửi bởi vnelic View Post
    Mình thì nó trả lời ngay là tài khoản của bạn sẽ không được mở lại, chán hẳn.
    Mình cũng đau não với nó đợi 1-2 ngày xem sao, thư khiếu nại mình kêu tài khoản sử dụng cho điện thoại android, gmail liên kết vs thông tin ngân hàng... Cái này chắc nó so sánh thông tin khác nhau, mập mờ, kiểu hôm qua mình thêm phương thức thanh toán thẻ visa tên người khác, thông tin khác tối diss luôn

Like
    253
    Quote Được gửi bởi vnelic View Post
    +Cái mình thắc mắc là email thông báo về cho mình với nội dung trên không đề cập gì về vẫn đề mã độc cả.
    Google có 10001 lý do để khóa tài khoản GA và không bao h thông báo chi tiết với lý do chung là "Vì lý do bảo mật chúng tôi sẽ ko thông báo chi tiết lỗi của bạn..."

Nói chung chỉ có cách rút kinh nghiệm và chiến lại thôi. Kiện củ khoai bạn ạ
    Nhân tiện mình có bán gà content nhé <3

Like
    59
    Tại người bán gà cho bạn trước lập email hàng loạt

Like
    0
    sáng bị banned 1 dàn blog 3k-5k view/ ngày. đau khổ

Like
    7
    Quote Được gửi bởi bjn0710 View Post
    Tại người bán gà cho bạn trước lập email hàng loạt ���������������� �
    Bác nói chuẩn, em cũng bị band vài con gà chỉ vì mua email do người bán lập hàng loạt, kêu là email từ 2011. Giờ mất toi số gà trên chỉ vì email bị suspended. Khiếu nại bao nhiêu lần thì vẫn nhận được câu trả lời là không thể. Coi như mất trắng số gà trên.
    The more you share, the more you get

Like
    30
    Quote Được gửi bởi danghocit View Post
    Bác nói chuẩn, em cũng bị band vài con gà chỉ vì mua email do người bán lập hàng loạt, kêu là email từ 2011. Giờ mất toi số gà trên chỉ vì email bị suspended. Khiếu nại bao nhiêu lần thì vẫn nhận được câu trả lời là không thể. Coi như mất trắng số gà trên.
    các bác mua ga mà bên bán không thông báo đổi mail quản trị sao? mua về đổi mail quản trị, đá mail quản trị hiện tại khỏi tài khoản, vẫn đổi info của mail đó để giữ lại.

Like
    13
    do lập multi acc bằng tool nên nó check nó khóa thôi, đợt quét google drive nó cũng khóa thế này. chứ nếu web bạn bị mã độc thì nó chỉ khóa domain là cùng, liên quan gì gmail mà khóa

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết