Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Ngạc nhiên Tải miễn phí ứng dụng Chụp ảnh : Chỉnh sửa ảnh - Cat Face + (Face Sticker & Sticker Picture - Sweet

Mình vừa phát hiện ra một phần mềm chỉnh sửa ảnh trả phí rất tốt trên điện thoại rất đẹp vừa chuyển sang miễn phí chia sẻ với cả nhà nhé

Nếu bạn muốn chia sẻ những khoảnh khắc thú vị, đẹp nhất đến bạn bè và người thân. Chinh sua anh – Cat Face + sẽ giúp bạn làm điều đó.

*************** Điểm nổi bật ************

★ Giao diện đẹp và thân thiện, dễ sử dụng
    ★ Tạo nên một bức ảnh chuyên nghiệp theo "easy way"
    ★ Tác vụ chỉnh sửa ảnh tốt nhất
    ★ Đa tiện ích với vô vàn cool stickers cho bạn khám phá

************ Các chức năng ************

✔ Nhãn dán: Cung cấp cho bạn các chủ đề nhãn dán đa dạng bao gồm mặt mèo, bff sticker, vòng hoa, tai thỏ, mũ, kính, biểu tượng cảm xúc, vương miện, tình yêu và hàng tá chủ đề khác nữa được cập nhật qua phiên bản mới.
    ✔ Chữ lên ảnh: Chức năng không thể thiếu trên Photo Editor. Hiện tại chúng tôi cung cấp các text sticker có sẵn để bạn chèn lên ảnh và hứa hẹn sẽ có trình tạo chữ tùy chỉnh trên ảnh trong phiên bản sau.
    ✔ Lưu ảnh và chia sẻ: Sau khi sửa ảnh là lúc để bạn lưu lại khoảnh khắc và chia sẻ đến tất cả mọi người cùng thưởng thức sticker picture của bạn.
    Bạn có thể chia sẻ lên các mạng xã hội như facebook, messenger, instagram ... hoặc lưu về máy để gửi cho người thương.

************ Tính năng cập nhật trong các phiên bản kế tiếp ************

✔ Ghép ảnh: Wow! Chức năng cập nhật này trong tương lai sẽ giúp bạn ghép nhiều ảnh làm 1 bức hình. Tất cả trong một, dễ dàng lưu khoảnh khắc siêu đẹp.
    ✔ Khung ảnh: Chức năng nâng cấp này sẽ giúp bạn ghép các bức ảnh của mình vào các khung có sẵn siêu dễ dàng. Chúng tôi sẽ cố gắng mang đến thật nhiều chủ đề khung ảnh cho bạn lựa chọn như tình yêu, lãng mạn, sinh nhật, du lịch và rất nhiều bất ngờ nữa.
    ✔ Nâng cấp tính năng Viết chữ lên ảnh: Cập nhật sau của ứng dụng sẽ cung cấp rất nhiều font chữ đa màu sắc để bạn có được kiểu chữ ưng ý nhất đặt lên tấm hình.

Với ứng dụng Chỉnh sửa ảnh - Cat Face + bạn sẽ được trải nghiệm với công nghệ chỉnh sửa ảnh hiện đại và nhiều sticker, meme tuyệt vời và hơn nữa là hoàn toàn miễn phí . Hãy cùng cài đặt ứng dụng Chinh sua anh – Cat Face + để cảm nhận sự hữu ích của những tính năng này nhé.
    Quote Quote

Like
    1
    Đã thử ) phần mềm snapchat vẫn ảo nhất ))) mỗi tội hơi ít sticker
    Tuyển dụng nhân sự IT - Hotline: 0886482953

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết