Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 34
    Like
    0

Buồn quá đi ! An ninh mạng là gì vậy mọi người?

Em trai mình sang năm thi ĐH mà năm nay cứ đòi học an ninh mạng gì đó, minh thi không rành có anh em nào cho mình hỏi ngành đó học gì với học trường nào thì ok không ạ? Thấy nó còn mới lạ quá nên mình chẳng có thông tin gì nhiều hết (( Chân thành cảm tạ
    Quote Quote

2. 4 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Cái này chắc search google, chứ học an ninh mạng nghe còn xa lạ quá, chắc ít anh em nào biết mà tư vấn. Mà mình có thấy mấy cái về máy tính hay đồ họa hay vô FPT ấy, nghe bao đóng tiền nhiều nhưng tiền nào của nấy.

Like
    1
    FPT Jetking đó bạn, lúc mình đi nộp hồ sơ thấy ngta giới thiệu quá trời mà tại mình không học ngành đó nên không tìm hiểu kĩ, bạn thử tìm hiểu nha. nghe nói bằng nước ngoài mà học có 2 năm à

Like
    1
    Nếu e bác thích an ninh mạng thì tham khảo thử thằng Fpt jetking. Chỉ có dạy chuyên ngành và tiếng Anh. Vô thì dễ, ra thì khó. Ráng cố gắng và chăm chỉ thì sẽ thành công khi có định hướng rõ ràng. hông tốt bằng đại học đâu nhưng đủ xài hahah

Like
    1
    Cái này chắc search google, chứ học an ninh mạng nghe còn xa lạ quá, chắc ít anh em nào biết mà tư vấn. Mà mình có thấy mấy cái về máy tính hay đồ họa hay vô FPT ấy, nghe bao đóng tiền nhiều nhưng tiền nào của nấy.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Trần Trọng View Post
    mình thấy fpt arena dạy về đồ hoạ mà có dạy an ninh gì đâu, bạn chỉ đúng không vậy?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi changgchangg View Post
    FPT Jetking đó bạn, lúc mình đi nộp hồ sơ thấy ngta giới thiệu quá trời mà tại mình không học ngành đó nên không tìm hiểu kĩ, bạn thử tìm hiểu nha. nghe nói bằng nước ngoài mà học có 2 năm à
    ủa gì fpt cũng có nữa à, sao mình có kiếm thông tin lướt qua fpt rồi mà không thấy, mà nghành này mới mở hay sao vậy bạn, mấy năm trc mình thi thì không có thấy :0

Like
    0
    Mình chưa học nhưng thấy trường FPT Jetking dạy cao đẳng về an ninh mạng cực tốt. Chủ yếu là thực hành nên là vô đó học đi không là tiếc đấy. Nghe nói học ngành này ra trường kiếm được nhiều tiền lắm ấy ))). Chịu khó học là ra trường có việc làm ngon r

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Đinh Ly View Post
    Nếu e bác thích an ninh mạng thì tham khảo thử thằng Fpt jetking. Chỉ có dạy chuyên ngành và tiếng Anh. Vô thì dễ, ra thì khó. Ráng cố gắng và chăm chỉ thì sẽ thành công khi có định hướng rõ ràng. hông tốt bằng đại học đâu nhưng đủ xài hahah
    có phải học chính trị không bạn, hình như trường nào cũng học mà. Mà em mình không biết đeo nổi không thì lần đầu nghe nói nó thích mà mình hoang mang quá huhu
    Được sửa bởi Phâyy Phụngg lúc 22:13 ngày 07-09-2018 Reason: rep nhầm

Like
    1
    nói thằng em kiếm trường học đàng hoàng bài bản chứ đừng học tầm bậy tầm bạ hoang mang lắm nha

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết