Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 34
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi Ngọc diễm View Post
    Cái này chắc search google, chứ học an ninh mạng nghe còn xa lạ quá, chắc ít anh em nào biết mà tư vấn. Mà mình có thấy mấy cái về máy tính hay đồ họa hay vô FPT ấy, nghe bao đóng tiền nhiều nhưng tiền nào của nấy.
    tiền thì mình có đủ khả năng nhưng muốn chọn trường tốt cho em mình học, mất công lại uổng phí tiền bạc và công sức nữa haizzzz

Like
    0
    Lạ thiệt, thấy ai học đâu, chắc xem mấy trường về công nghệ thông tin coi có không chứ nghe phiêu quá

Like
    1
    này hình như là khóa học ngắn mà bên CĐ FPT mới mở á bạn, gọi đúng là FPT JEtking, bạn search google thử là ra thông tin bạn thử tìm hiều nha

Like
    0
    Quote Được gửi bởi mylinhh View Post
    Mình chưa học nhưng thấy trường FPT Jetking dạy cao đẳng về an ninh mạng cực tốt. Chủ yếu là thực hành nên là vô đó học đi không là tiếc đấy. Nghe nói học ngành này ra trường kiếm được nhiều tiền lắm ấy ))). Chịu khó học là ra trường có việc làm ngon r
    thật không bạn? nghe cũng mừng mà thật là mình ko biết fpt có khoá này luôn ý

Like
    0
    chời má, hỏi ngta chỉ cho rồi còn không biết lên google, hỏi gì nữa. fpt jetking là khoá đào tạo kỹ sư an ninh mạng của fpt đó mé. Chọc chửi không, ngây thơ quá độ

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Phâyy Phụngg View Post
    thật không bạn? nghe cũng mừng mà thật là mình ko biết fpt có khoá này luôn ý
    đúng r á bạn, hình như mới mở mà nghe nói ok lắm, đầu ra khó nên chắc kiếm đc việc làm

Like
    0
    nếu bạn chưa có kiến thức về máy tính, bạn có thể tham gia vào các group trên facebook, diễn đàn về công nghệ, máy tính như quản trị máy tính, cập nhật các tin tức, bài viết chia sẻ để lấy kiến thức rồi hẵng apply vào học sau. Học nghành này nhiều tiền nhưng lạng quạng rớt như chơi nhé!

Like
    1
    Quote Được gửi bởi Phâyy Phụngg View Post
    tiền thì mình có đủ khả năng nhưng muốn chọn trường tốt cho em mình học, mất công lại uổng phí tiền bạc và công sức nữa haizzzz
    )) nghe kiu được trường giữ lại làm việc luôn nha

Like
    0
    Quote Được gửi bởi mylinhh07 View Post
    Lạ thiệt, thấy ai học đâu, chắc xem mấy trường về công nghệ thông tin coi có không chứ nghe phiêu quá
    huhu đúng rồi trước giờ toàn nghe Bách Khoa, CNTT hay học viện mật mã ko, cứ nghĩ fpt chỉ có dân giàu, ăn chơi vô thôi

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi Trần Trọng View Post
    nếu bạn chưa có kiến thức về máy tính, bạn có thể tham gia vào các group trên facebook, diễn đàn về công nghệ, máy tính như quản trị máy tính, cập nhật các tin tức, bài viết chia sẻ để lấy kiến thức rồi hẵng apply vào học sau. Học nghành này nhiều tiền nhưng lạng quạng rớt như chơi nhé!
    mình sẽ nhắc em mình, cảm ơn bạn nhiều nhé!

Like
    0
    Thật lòng DH,CD,TCCN nếu các bạn toàn tâm học đều được tùy khả năng. Nhưng Fpt jetking thì giáo viên giảng day đa phần sẽ là các thầy đã từ qua lập trình 3-5 năm or hơn. Ở đây kinh nghiệm các thầy rất nhiều : bảo mật mạng, điện toán đám mây và kỹ năng giải quyết hệ thống và tùy năng lực và đam mê em bạn sẽ nhận thấy điều đó. Good luck !
    Được sửa bởi ninhnguyen07 lúc 22:41 ngày 07-09-2018

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết