Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Buồn quá đi ! [Xin giúp đỡ] Phím Backspace bị biến thành phím Ctrl

Xin chào mọi người,
    Chả là cái bàn phím laptop của em bị liệt nút Spacebar, em GG thì biết có một phần mềm tên là Sharpkeys có thể thay thế nút bị liệt. Em cho đổi phím Spacebar thành Ctrl trái, nhưng vẫn không có tác dụng gì trên bàn phím, nên đã gỡ ứng dụng ra để cho chức năng phím trở về như ban đầu. Sau khi gỡ ứng dụng thì tự nhiên phím Backspace không hoạt động nữa, mà lại bị biến thành phím Ctrl (Em thử mở Word bấm Backspace + A thì thấy nó bôi đen toàn văn bản) T_T Em tìm đủ mọị cách rồi nhưng vẫn không thể khôi phục lại chức năng của phím Backspace. Mong mọi người giúp đỡ em với ạ.
    Cảm ơn mọi người.
    Quote Quote

Like
    15
    Cài win hay thay bàn phím là nhanh nhất.

Nhưng thắc mắc là hiện tại đúng mong muốn của bạn ban đầu rồi còn sửa làm j, để tgian làm việc khác có ích hơn đi
    Kome Cafe Hạt Rang Xay Nguyên Chất 100% Mộc Sạch

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hoangdacviet View Post
    Cài win hay thay bàn phím là nhanh nhất.

Nhưng thắc mắc là hiện tại đúng mong muốn của bạn ban đầu rồi còn sửa làm j, để tgian làm việc khác có ích hơn đi
    Cảm ơn bạn. Mình đã thử cắm 1 bàn phím rời vào nhưng phím Backspace vẫn biến thành Ctrl và ko sử dụng được.
    Ban đầu mình muốn đổi phím Spacebar, nhưng cái này là bị lỗi phím Backspace ạ.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết