Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Rất hay ! Star up Star up – Tìm cộng sự khỏi nghiệp

Chào mọi người,
    Xin tự giới thiệu mình là Tâm, hiện đang là trưởng phòng thiết kế xây dựng tại Pháp. Do thấy nhu cầu của thị trường về việc quảng cáo online và trao đổi kiến thức chuyên ngành, mình có mong muốn tạo ra một trang web mới dạng như forum, với việc lấy project làm vai trò trung tâm cho tất cả mọi discussion. Với hình thức này, forum sẽ ko bị giới hạn về ngôn ngữ hay quốc gia. Một khi hoàn thành thì tất cả mọi người ở mọi nơi trên thế giới có thể trao đổi với nhau theo ngôn ngữ họ biết. Hình thức này sẽ giúp xóa bỏ hạn chế các hình thức forum kiểu cổ điển. Tức mỗi quốc gia là một forum riêng, và người trong quốc gia A ko thể trao đổi kĩ thuật về dự án ở quốc gia B với người ở quốc gia C….. Một trang web như thế chắc chắn sẽ chinh phục được người dùng trong ngành xây dựng ở mọi quốc gia.
    Chính vì vậy mình muốn tìm được người có kinh nghiệm về thiết kế web để cùng hợp tác phát triển ý tưởng. Người hợp tác với mình sẽ chỉ cần làm việc bán thời gian, ko lãnh lương mà sẽ cùng với mình làm đồng sáng lập đồng thời là chủ sở hữu trang web : 49% cho bạn và 51% cho mình. Vì mình cũng sẽ mất rất nhiều thời gian để hướng dẫn cách thức thiết kế, cách thức hoạt động trang web sao cho thuận tiện nhất với người sử dụng trong ngành. Đồng thời mình muốn giữ vai trò quyết định nhằm đưa trang web có phạm vi ảnh hưởng toàn cầu.
    Người muốn hợp tác phải là người có kinh nghiệm trong ngành thiết kế web, biết thêm lập trình Python là một lợi thế và điều quan trọng nhất vẫn là ý chí quyết tâm để thành công.
    Bạn nào quan tâm vấn đề này thì gửi CV và vài dòng giới thiệu bản thân cho mình qua email "9civeng" acong "gmail" cham "com"
    Quote Quote

Like
    0
    Chúc chủ thớt tìm được đối tác ưng ý

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết