Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    44

Có ai được duyệt bật kiếm tiền kênh youtube chưa?

Từ dạo nó đưa ra quy định 4000 giờ và 1000 sub thì việc bật kênh kiếm tiền càng khó hơn
    Tháng rồi lần đầu tiên đủ điều kiện và đã đăng ký bật kiếm tiền, từ đầu tháng 8 đến giờ vẫn bặt vô âm tín
    Thấy nó ghi duyệt trong vòng 30 ngày. Không biết cả nhà có ai được duyệt kênh kiếm tiền chưa? Được duyệt trong bao nhiêu ngày kể từ khi đăng ký
    Quote Quote

Like
    11
    chưa có một tiêu chuẩn nào được youtube đưa ra để duyệt hết, mình có kênh đủ điều kiện tháng 11 năm ngoái tới h vẫn chưa dc duyệt, và ko thấy thông báo nào hết, vài kênh bị từ chối, có 1 kênh game dc bật.

Like
    125
    mình có 1 kênh lịch sử, mỗi ngày chỉ 2k view, đầu tháng 7 nó email từ chối với lý do Dup... (gồm reup, và nhạc, thông tin khoa học bản quyền). Đúng là mình có 1 video reup (có cắt ghép và thu nhỏ lại), ko tin nó tự động phát hiện ra được. Mới xóa và đăng ký lại, chờ 30 ngày nữa. Hồi xưa có kênh đồ chơi, cách đây 1 năm nó từ chối vì Spam, Dup, tùm lum lý do khác, mà kênh hoàn toàn tự làm. 2 năm rồi, chưa kiếm 1 đồng nào.

Like
    44
    Quote Được gửi bởi voanhtk View Post
    chưa có một tiêu chuẩn nào được youtube đưa ra để duyệt hết, mình có kênh đủ điều kiện tháng 11 năm ngoái tới h vẫn chưa dc duyệt, và ko thấy thông báo nào hết, vài kênh bị từ chối, có 1 kênh game dc bật.
    Từ chối rồi sao nữa? Từ chối thì đợi 30 ngày sau nó cho phép gửi đơn duyệt lại thì phải.

Thực ra kênh của tớ reup vài cái phim với vẩn. Đã được bật kiếm tiền rồi, nhưng nó tắt và thông báo bị tắt do những phim đó đã có quá nhiều người up trước mình, tớ đã xoá hết, up lại 1 video mới do chính mình làm đợi 30 ngày sau gửi lại. Đến nay hơn nửa tháng chưa thấy tin tức gì. Buồn ơi là sầu

Like
    0
    Đợt youtube đưa ra điều kiện từ nhiên thấy vui, kênh mình dư sức vượt qua mấy cái điều kiện đó! kaka

Like
    0
    đủ tiêu chuẩn nhưng có khi phải chờ 2 3 tháng đó bạn, tại vì nó duyệt hơi nhiều nên lâu trừ khi kênh bạn lớn thì họ ưu tiên hơn

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết