Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 11
    Like
    64

Làm cách nào để die dịch vụ kênh youtube

Thấy giờ cho die dịch vụ vẫn đc tổng tiền, bác nào biết cách hướng dẫn e phát
    Quote Quote

Like
    6
    Hóng. Mà die dịch vụ là cái gì ấy nhỉ

Like
    59
    Làm chết kênh đó hả bạn

Like
    44
    Muốn chết kênh up phim con lợn lên là chết trong vòng 1 nốt nhạc. Còn được nó thanh toán tiền hay không thì chưa biết

Like
    14
    + Cách 1 : Vào chỉnh sửa thông tin gmail : chỉnh về dưới 13 tuổi => gmail bị disable tạm thời => để im 30 ngày sau gmail này die dẫn tới kênh sẽ chuyển từ tạm ngưng hoạt động do spam. nguyên tắc cộng đồng sang tạm ngưng vì vi phạm điều khoản =>> toàn bộ số tiền chưa dc thanh toán sẽ dc tổng kết vào Google Adsense vào ngày 12 tháng kế tiếp
    + Cách 2 : dùng gmail chứa kênh bị tạm ngưng hoạt động do spam. nguyên tắc cộng đồng không dc tổng kết. đi gửi yêu cầu hạ bản quyền 1-2 video bất kì => google sẽ khóa kênh youtube vì nghi ngờ gian lận => kênh đang từ tạm ngưng hoạt động do spam. nguyên tắc cộng đồng sẽ chuyển thành vi phạm điều khoản =>> toàn bộ số tiền chưa dc thanh toán sẽ dc tổng kết vào Google Adsense vào ngày 12 tháng kế tiếp

em hóng dc 2 cách này trên diễn đàn google :v

Like
    0
    MÀ tại sao phải làm vậy thế các bác

Like
    14
    Vì có nhiều kênh reup , google quét chết không được tổng tiền . Nên họ phải giết trước khi google quét chẳng hạn :v . Mà tự giết thì nhiều khả năng sẽ dc tổng ....

Like
    44
    Kênh reup nó tắt kiếm tiền nhé. Tớ có 1 kênh, nó nói kiểu video của bạn đã có nhiều thằng up trước rồi nên nó tắt kiếm tiền

Like
    13
    Quote Được gửi bởi zaizaihp View Post
    + Cách 1 : Vào chỉnh sửa thông tin gmail : chỉnh về dưới 13 tuổi => gmail bị disable tạm thời => để im 30 ngày sau gmail này die dẫn tới kênh sẽ chuyển từ tạm ngưng hoạt động do spam. nguyên tắc cộng đồng sang tạm ngưng vì vi phạm điều khoản =>> toàn bộ số tiền chưa dc thanh toán sẽ dc tổng kết vào Google Adsense vào ngày 12 tháng kế tiếp
    + Cách 2 : dùng gmail chứa kênh bị tạm ngưng hoạt động do spam. nguyên tắc cộng đồng không dc tổng kết. đi gửi yêu cầu hạ bản quyền 1-2 video bất kì => google sẽ khóa kênh youtube vì nghi ngờ gian lận => kênh đang từ tạm ngưng hoạt động do spam. nguyên tắc cộng đồng sẽ chuyển thành vi phạm điều khoản =>> toàn bộ số tiền chưa dc thanh toán sẽ dc tổng kết vào Google Adsense vào ngày 12 tháng kế tiếp

em hóng dc 2 cách này trên diễn đàn google :v

E cũng hóng đc tn.. mà ko biết tn . có thực sự thành công ko

Like
    64
    Quote Được gửi bởi zaizaihp View Post
    Vì có nhiều kênh reup , google quét chết không được tổng tiền . Nên họ phải giết trước khi google quét chẳng hạn :v . Mà tự giết thì nhiều khả năng sẽ dc tổng ....
    Sau có khôi phục lại đc emsil ko bạn?

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết