Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Mọi người giúp cho!

Có ai biết cách sử dung (tạo mật khẩu) cho USB Netac (loại có phím cơ). Tôi mua lâu lắm rồi nhưng vứt lung tung nên mất mất tờ hướng dân sử dung. Xin chân thành cám ơn!
    Quote Quote

Like
    0

-

Cảm ơn anh PTG về bài viết rất hữu ích và chúc mừng anh đã nhận được “ Quà” từ Thầy ạ. Em mới tập không lâu và cũng gặp phải một số vấn đề như anh đã đề cập ở trên, riêng em thì thấy khó nhất là tư tưởng, suy nghĩ của mình khi ngồi luyện. Lúc thì suy nghĩ lung tung đủ mọi việc, từ công việc đến học hành, bạn bè, các vấn đề khó khăn đang gặp phải…rồi mới chợt nhớ ra..à..mình phải loại bỏ các suy nghĩ ấy đi, phải tập trung vào lời Thầy. Ấy thế mà khi ko suy nghĩ gì nữa thì lại…buồn ngủ..hic, chắc vì vậy mà hiệu quả sẽ không cao. Thỉnh thoảng em cũng có gặp 1 số hiện tượng lạ, ví dụ mấy hôm trước em bắt đầu ngồi luyện với một tâm trạng rất thoải mái và vui tươi vì mới giải quyết xong công việc , nhắm mắt nghe lời dẫn của Thầy, bỗng nhiên như có gì đó hiện ra ..giống như có một không gian rộng lớn xuất hiện trước mắt đang kéo em vào. Sợ quá vì lúc ý nghĩ: rõ ràng mình đang nhắm mắt cơ mà..rồi tim thì đập nhanh, mắt chỉ muốn mở luôn ra cho đỡ sợ. Khi đọc bài của anh em biết mình cần làm gì rồi.. “cứ để chúng xuất hiện thật tự nhiên và hoan hỉ ghi nhận chúng lại”..Giờ thì em tin rằng, cứ cố gắng luyện tập dù mới như em hay đã tập một thời gian như các anh chị thì càng ngày ta sẽ càng khám phá thêm được những điều kì diệu từ môn KCTL này, không cần phải sợ gì nữa.
    Con cảm ơn Thầy và các anh chị đã quan tâm đến những người mới luyện như con và nhiều bạn khác nữa, dù mới nhưng cũng rất tâm huyết – sẽ quyết tâm học và tiến bộ đấy ạ.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết