Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Có nên mua điện thoại samsung j7 pro 32gb trên Lazada.vn không?

Nếu bạn đang tìm đọc những bài kiểu thế này, chắc là bạn cũng đang do dự không biết có nên mua hàng trên Lazada? Thắc mắc Lazada có uy tín không? có đáng tin cậy? Lazada có lừa đảo không? Vậy thì đây là bài viết dành cho bạn! Bài này mình sẽ giới thiệu từ đầu tới đuôi về trang mua sắm Lazada. Sau đó đưa ra những nhận xét về chất lượng dịch vụ tại đây, tất cả dựa trên trải nghiệm thực tế của mình khi đã mua khá nhiều sản phẩm trên Lazada có cả Iphone 6, 1 chiếc smartphone đắt tiền.

Quan trọng nhất trong bài đánh giá lazada này vẫn là phần bình luận của đọc giả, nội dung bạn đang đọc cũng chỉ mang tính chủ quan của tác giả, nhớ xem các comment bên dưới bài viết này nhé.
    Quote Quote

Like
    0
    bác không yên tâm thì đến cửa hàng mà mua tội gì phải lên lazada

Like
    1
    1. Lazada là đơn vị trung gian vận chuyển hàng từ người bán hàng đến người mua hàng, họ cũng có chính sách trợ giá người mua nên giá có thể rẻ hơn.
    2. Khi mua hàng bạn xem đơn vị bán là ai, được đánh giá nhiều trên lazada như thế nào, tốt hay xấu, uy tín hay không.
    3. Sau khi tìm ra đơn vị bán, bạn có thể tham khảo trên google xem chỗ đó bán như thế nào rồi quyết định, không thể đổ thừa cho lazada vì họ không quyết định được chất lượng hàng bạn nhé.
    4. Không yên tâm bạn có thể đến cửa hàng chính hãng mua nhé, phần lớn các bạn đều muốn mua hàng chính hãng nhưng giá rẻ hơn, nhưng mua trên các trang thương mai điện tử thì lại sợ không tốt, đó chính là mâu thuẫn do chính các bạn tạo ra.

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết