Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

Xin Tư vấn nâng cấp GA Hosted lên Content

Chào ae. Mình đang làm site wp cũng có 1 vài con GÀ Hosted nhưng đăng ký thì báo bị từ chối, mong các bro đi trước chia sẻ chút kinh nghiệm

Site hoạt động gần 1 năm, nhưng bh mới làm lại traffic ngày chắc dc 100 thôi
    - Trên website mình có ghi About, Terms of Use, Privacy Policy. Chính sách của Adsense thì còn thiếu gì nữa ko nhỉ

Lần 1 báo :

Trang web không tuân thủ chính sách của Google: Chúng tôi không thể chấp thuận đơn đăng ký AdSense của bạn vào lúc này bởi vì trang web của bạn không tuân thủ chính sách chương trình của Google AdSense hoặc Nguyên tắc về chất lượng dành cho quản trị viên web. Mục tiêu của chúng tôi là cung cấp cho nhà quảng cáo các trang web cung cấp nội dung phong phú và có ý nghĩa, nhận được lưu lượng không phải trả tiền và cho phép chúng tôi phân phát quảng cáo được nhắm mục tiêu tốt đến người dùng. Chúng tôi tin rằng trang web của bạn hiện không đáp ứng tiêu chí này.
    Lần 2 báo

Không thể xem xét trang web của bạn: Trong khi xem xét, chúng tôi nhận thấy rằng trang web của bạn không hoạt động hoặc không có sẵn. Nếu bạn đã đăng ký thông qua đối tác lưu trữ AdSense, chẳng hạn như YouTube hoặc Blogger, trang web được lưu trữ của bạn không có sẵn hoặc không được tìm thấy (đã loại bỏ) tại thời điểm xem xét.
    Bó tay luôn, Web hoạt động bt mà
    Quote Quote

Like
    20
    Giờ nâng cấp làm gì nữa bạn , mua luôn ga content cho nhanh , giờ giá ga content cũng rẻ mà :v
    chưa đủ tuổi ký :v

Like
    44
    Quan trọng là nội dung. Nội dung mà đi copy thì muôn đời nó ko duyệt

Like
    1
    visit bn chơi gà đc ae, theo mình biết 1k visit đc 0.5 $ ko

Like
    44
    Quote Được gửi bởi nhocxitai View Post
    visit bn chơi gà đc ae, theo mình biết 1k visit đc 0.5 $ ko
    Nếu traffic VN thì tầm đó