Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 30
    Like
    5
    ANh chị cho em hỏi thêm là học phí các trường bao nhiêu? hình như các trung tâm dạy thì giá khá chát

Like
    0
    Năm của anh là có 2,6tr / tháng, anh đóng theo học kì chứ đóng theo năm ko nổi, so ra vẫn rẻ hơn mấy trường kia đó em. Trường cũng có học bổng cho em săn nữa, theo anh thì nó không khó lắm, hồi xưa anh lười nên ko được học bổng thôi =))

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Quote Được gửi bởi probro92 View Post
    ANh chị cho em hỏi thêm là học phí các trường bao nhiêu? hình như các trung tâm dạy thì giá khá chát
    Mình vừa đóng học xong, 16 triệu/ học kì nha bạn. Vẫn rẻ hơn trường quốc tế nhiều, còn được tặng laptop với khóa học tiếng Anh free nữa. Mong là có thể xóa mù tiếng anh cho mình.

Nhiều anh IT vẫn than không được công ty mĩ hay châu âu nhận vì kém tiếng Anh. Mình ớn quá nên học cho yên ổn, lương khá hơn

Like
    0
    em học chừng 2,6tr mỗi tháng trong 2 năm, có thể em thấy đắt nhưng khi ra làm việc thì ngành này lương toàn 8-10tr, cao hơn hẳn những ngành khác. Ráng xin bố mẹ đóng học, mai mốt làm bù trả lại sau, VTC nó cũng cam kết lương 10tr nữa kìa

Like
    5
    ủa bạn ơi, bạn vào trường thì thấy cơ sở vật chất thế nào, hiện đại không, cày game được không )

Like
    2
    Quote Được gửi bởi probro92 View Post
    ủa bạn ơi, bạn vào trường thì thấy cơ sở vật chất thế nào, hiện đại không, cày game được không )
    Cơ sở ổn lắm bạn ơi, máy lạnh máy tính các thứ ngon cơm lắm, nghe đâu 2 năm nâng cấp 1 lần. Vô đây website vtc hcm mà coi hình

Like
    5
    Hôm nọ mình bận không học thử được, không biết trường còn mở học thử không nữa bạn nhỉ ?

Like
    2
    Còn đó, lên FB VTC Academy HCM đăng kí nhanh lên, phải đăng kí chỗ nữa đó. Ngày học thử tiếp theo là 8/9/2018 đó. Học được nghe hay lắm

Like
    5
    Quote Được gửi bởi anhhoang0705 View Post
    Còn đó, lên FB VTC Academy HCM đăng kí nhanh lên, phải đăng kí chỗ nữa đó. Ngày học thử tiếp theo là 8/9/2018 đó. Học được nghe hay lắm
    Cám ơn ông nhiều nhé, mà đi học thử thì có cần mang cái gì theo không ? Có tốn phí không ông ?

Like
    2
    Vác thân lên thôi, free mà. Với lại thư mời học thử được gửi qua mail, ông đăng kí trên fb rồi người ta gửi mail cho ông. Lúc ông lên mở mail ra xác nhận là được

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết