Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    0

Malwarebytes Premium - Phần mềm quét mã độc trên máy tính Full

Malwarebytes Premium là một trong những phần mềm khá hữu ích cho người dùng mà mình muốn giới thiệu đến tất cả các bạn. Nếu như bạn đang loay hoay không biết lựa chọn cho máy tính một phần mềm nào diệt malware hiệu quả. Malwarebytes Premium chính là một phần mềm quét và diệt virus khá hay, tích hợp nhiều tính năng đa dạng, là một lựa chọn tin cậy cho việc chống malware. Phần mềm diệt malware này có lẽ các bạn đã quá quen thuộc rồi đúng không. Nhưng không phải ai cũng biết cách sử dụng ra làm sao. Vì vậy, trang Sinhvien Sinhvienshare.com chúng mình mình xin chia sẻ tới các bạn cách tải và trải nghiệm bản Portable của phần mềm Malwarebytes Premium mới nhất 2018 để bảo mật máy tính và dữ liệu của bạn luôn được an toàn.

Bạn có thể tải về phiên bản mới nhất của phần mềm Malwarebytes Premium này tại đường dẫn : Download Malwarebytes Premium là một trong những phần mềm khá hữu ích cho người dùng mà mình muốn giới thiệu đến tất cả các bạn. Nếu như bạn đang loay hoay không biết lựa chọn cho máy tính một phần mềm nào diệt malware hiệu quả. Malwarebytes Premium chính là một phần mềm quét và diệt virus khá hay, tích hợp nhiều tính năng đa dạng, là một lựa chọn tin cậy cho việc chống malware. Phần mềm diệt malware này có lẽ các bạn đã quá quen thuộc rồi đúng không. Nhưng không phải ai cũng biết cách sử dụng ra làm sao. Vì vậy, trang Sinhvien Sinhvienshare.com chúng mình mình xin chia sẻ tới các bạn cách tải và trải nghiệm bản Portable của phần mềm Malwarebytes Premium mới nhất 2018 để bảo mật máy tính và dữ liệu của bạn luôn được an toàn.

Bạn có thể tải về phiên bản mới nhất của phần mềm Malwarebytes Premium này tại đường dẫn : Download Malwarebytes Premium

MỘT SỐ CHỨC NĂNG NỔI TRỘI
    Malwarebytes Premium cung cấp 3 phương thức quét cơ bản gồm quét các mối nguy hiểm, quét siêu nhanh và quét theo yêu cầu. Bạn có thể lựa chọn chế độ quét tùy theo tình hình cụ thể của hệ thống, đồng thời sử dụng dòng lệnh trong quá trình quét. Ngoài ra Malwarebytes Premium còn có một số tính năng nổi trội như:

Tối đa 4x giúp quét mã độc nhanh chóng.
    Bảo vệ theo thời gian thực
    Chống ransomware
    Phát hiện và loại bỏ các chương trình hoặc phần mềm độc hại.
    Chống xâm nhập và chống ransomware
    Tích hợp với Windows Action Center/ Windows Security Center.
    Hỗ trợ đa ngôn ngữ.
    Cơ sở dữ liệu được cập nhật hàng ngày.

2. THÔNG TIN CẤU HÌNH CẦN THIẾT
    Tên phần mềm: Malwarebytes Anti-Malware
    Version: Premium 3.3.1.2183
    Hệ điều hành: Windows XP/Vista/7/8/8.1/10
    Bạn có thể tham khảo nhiều hơn những phần mềm được chia sẻ tại website sinhvienshare.com và nhớ đừng quên ủng hộ mình bằng cách click vào quảng cáo trên website nhé hihiMalwarebytes Premium

MỘT SỐ CHỨC NĂNG NỔI TRỘI
    Malwarebytes Premium cung cấp 3 phương thức quét cơ bản gồm quét các mối nguy hiểm, quét siêu nhanh và quét theo yêu cầu. Bạn có thể lựa chọn chế độ quét tùy theo tình hình cụ thể của hệ thống, đồng thời sử dụng dòng lệnh trong quá trình quét. Ngoài ra Malwarebytes Premium còn có một số tính năng nổi trội như:

Tối đa 4x giúp quét mã độc nhanh chóng.
    Bảo vệ theo thời gian thực
    Chống ransomware
    Phát hiện và loại bỏ các chương trình hoặc phần mềm độc hại.
    Chống xâm nhập và chống ransomware
    Tích hợp với Windows Action Center/ Windows Security Center.
    Hỗ trợ đa ngôn ngữ.
    Cơ sở dữ liệu được cập nhật hàng ngày.

2. THÔNG TIN CẤU HÌNH CẦN THIẾT
    Tên phần mềm: Malwarebytes Anti-Malware
    Version: Premium 3.3.1.2183
    Hệ điều hành: Windows XP/Vista/7/8/8.1/10
    Bạn có thể tham khảo nhiều hơn những phần mềm được chia sẻ tại website sinhvienshare.com
    và nhớ đừng quên ủng hộ mình bằng cách click vào quảng cáo trên website nhé hihi
    Quote Quote

Like
    0
    cảm ơn chủ theart nhiều nhé

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết