Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 19
    Like
    0

Bí quyết để có CV ấn tượng???

Mình đang chuẩn bị đi thực tập và cần phải có CV, mình vô tình lướt web tìm những mẫu CV thì thấy có một CV khá ấn tượng với mình.
    Bạn ấy là du học sinh và trong CV bạn có ghi là đã có 4-5 năm kinh nghiệm làm việc về PR, dịch thuật hay quản lí fanpage.
    Điều này có thật vậy không? Làm sao có thể vừa học vừa làm đúng chuyên môn trong 4 năm được chứ? nếu có thì mọi người cho e xin chút bí quyết đi ạ
    Quote Quote

Like
    0
    làm gì mới ra trường mà có 4-5năm kinh nghiệm làm việc khi mới ra trường được,chắc là ghi khống đó bạn.

Like
    0
    còn tùy nữa nha bạn,có nhiều gia đình điều kiện tốt có công ty riêng thì con của họ sẽ làm việc trong công ty của ba mẹ mình, trong quá trình đi học về nhà làm công ty thì sẽ có kinh nghiệm rất nhiều đó bạn.

Like
    0
    mình cũng muốn biết bí quyết để có CV khủng như vậy nữa...

Like
    0
    bạn không phải lo âu,tui thấy muốn có nhiều kinh nghiệm làm việc cũng không khó lắm, bạn có thể xin vào 1 group mà liên quan tới nghề bạn học đề vào vừa học vừa chơi lại có nhiều kinh nghiệm làm việc mà.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi susanne View Post
    mình cũng muốn biết bí quyết để có CV khủng như vậy nữa...
    Mình cũng đang chờ bí quyết từ mọi người nè

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi vivuvo View Post
    làm gì mới ra trường mà có 4-5năm kinh nghiệm làm việc khi mới ra trường được,chắc là ghi khống đó bạn.
    thiệt đó bạn, hôm đó đi lên để phỏng vấn tận mắt mình thấy mà. mình cũng ngạc nhiên lắm nên mình mới thắc mắc làm sao để được vậy.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi yanayana View Post
    còn tùy nữa nha bạn,có nhiều gia đình điều kiện tốt có công ty riêng thì con của họ sẽ làm việc trong công ty của ba mẹ mình, trong quá trình đi học về nhà làm công ty thì sẽ có kinh nghiệm rất nhiều đó bạn.
    mình thấy không phải ai cũng có điều kiện như vậy nên chắc có được CV như vậy hiếm ai có quá.

Like
    1
    Có thể em ấy đi làm thêm thật, nhưng để vừa học vừa làm như thế p gọi siêu ơi là siêu

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thienthantocdo View Post
    Có thể em ấy đi làm thêm thật, nhưng để vừa học vừa làm như thế p gọi siêu ơi là siêu
    nhưng vừa học vừa làm đúng chuyên ngành khó lắm luôn á bạn,mình chỉ làm phục vụ là chủ yếu thôi nên không gọi là kinh nghiệm được.

Like
    0
    mình có đứa bạn làm freelancer nghe nó kể về nghề này bảo kinh nghiệm từ nghề này đúng chuyên môn mà còn kiếm thêm được thu nhập nữa.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết