Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    1

eCPM của popcash liên tục tụt

Chào các bác!
    Em có 1 site truyện tranh chẳng biết đặt qc chỗ nào, nên đặt pop của thằng popcash (Pop mặc định của nó nảy 1ip/1day). Đặt tầm được 2 tháng thì eCPM của em lên được tầm 0.57 ngày cũng kiếm được tầm 1$ cho tầm hơn 2k nảy ads. Nhưng tầm 1 tháng trở lại đây thì website em bị tụt eCPM liên tục luôn. mặc dù trafflic vẫn tăng chút. Số lần nảy pop có thể gần 3k nhưng eCPM nó cứ quang quẩn ở khoản 0.2 có khi còn xuống 0.19. Nên ngày kiếm quanh quẩn có 0.5 hay 0.7$. Em không biết nguyên nhân do đâu. Website em toàn truy cập của người dùng đa số là google chứ không hề cheat.
    Website em tính theo analytics thì khoản tầm 55k trafflic/1day và tầm 8k visit/1day. Trên ads của thằng popcash em có để cả nội dung Adult.
    Bác nào hay dùng thằng này cho em lời khuyên với
    Quote Quote

Like
    1
    uppppppppppppppppppp

Like
    1
    popads em thấy nó nảy nhiều quá. Trước em không đặt quảng cáo thì trafflic giờ có vẻ sẽ nhiều hơn. Cái hôm bắt đầu đặt nguyên cái pop nảy 24h/1 lần mà thấy trafflic đã tụt kinh khủng. nhưng chắc giờ đặt lâu thì thành viên quen rồi. chỉ mất những người google vào website thôi. Và em làm chủ yếu vì vui thôi kiếm được đồng nào hay đồng ấy bác ^^

Like
    9
    [B]Dạo này kiểu như pop nào cũng ăn chặn bớt traffic phải site hơn 2k mà tính được có mấy trăm thì đến chịu
    www[.]ngheanjobs[.]com <-- Việc làm tại Nghệ An

Like
    1
    Chán hội pop này thế? Chẳng biết mấy site lớn nó kiếm kiểu gì mà vẫn dư giả phí duy trì các bác nhỉ?

Like
    1
    Do căn bản em cũng không kiếm được dịch vụ quảng cáo nào ok tí. Vì giờ em cũng chi phí duy trì website hơi lớn nên đặt thêm tí cho đỡ cái phí duy trì

Like
    8
    Quote Được gửi bởi luudoanh26 View Post
    Do căn bản em cũng không kiếm được dịch vụ quảng cáo nào ok tí. Vì giờ em cũng chi phí duy trì website hơi lớn nên đặt thêm tí cho đỡ cái phí duy trì
    Thử NET mgid, đăng ký được thì chắc 10$ một ngày là ít. Chứ ngày 1$ thì phí quá.
    Cuộc đời ngắn ngủi lắm......

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết