Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 40
    Like
    64
    Quote Được gửi bởi tập tành làm seo View Post
    có 1 kênh 2016 thôi tiếc quá, có 1k7 sub thi thoảng quay video con up lên cũng có view ảo tahajt
    Quan trọng bật kiếm tiền chưa bác? 2016 hay 2018 ko quan trọng lắm

Like
    1
    cho mình xin facebook của bạn, mình muốn mua

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi binhminh2000 View Post
    Mình có kênh Youtube từ 2015. Kênh view Nam Mỹ, với 12.000 Sub.

Kênh này trước đây mình làm riêng cho thị trường Nam Mỹ, nhằm up các video từ kênh chính qua. Nhưng Youtube có tính năng dịch Title nên thành ra thừa em nó.

Hiện tại, các video trên kênh vẫn đang hoạt động và các video là tự làm, 100% bản quyền là của mình. Dù không up các video mới nhưng tính tới 28 ngày gần đây, em nó vẫn mang về ~68.000 views với doanh thu 8.14$

Mua kênh Youtube này, bạn không chỉ mua kênh đã bật kiếm tiền (views nước ngoài, CPC rất tốt), với nguồn views có sẵn mà còn được mình chia sẻ luôn kênh mình đang làm (coi như chia luôn bát cơm đang ăn).

Mình muốn bán vì để đó phí, trong khi có nhiều người cần. Không chỉ cần 1 kênh đã bật kiếm tiền đàng hoàng, không gậy gộc - spam, mà còn cần 1 nội dung để có thể theo đuổi. Tuy nhiên, cái gì cũng có giá của nó, nếu rẻ mạt quá thì mình quẳng đấy.

Giá mong muốn: 12 triệu. KMC
    cho mình xin facbook bạn được không ? mình muốn mua

Like
    8
    Việc xét duyệt của Google bây giờ khó hơn rất nhiều đối với Youtube. Việc này liên quan đến các nhà chức trách của một số quốc gia lên tiếng. Khiến cho Google cũng thận trọng hơn trong việc xét duyệt kênh!
    Ký ở đây hả?

Like
    2
    Quote Được gửi bởi ga_ View Post
    mình có 2 kênh view us nội dung về game từ 2011 1 kênh 5k sub 19tr view 1 kênh gần 1000 sub 1 triệu view từ 2011. lúc đó GA chưa cho vn đăng ký youtube và fullscreen lúc đó mới beta nó mời mình vô, mình cứ để thế cũng ko phát triển kênh nữa. cũng dc vài trăm $ 1 tháng. khoảng 2014 thì fullscreen nó đuổi ra khỏi net do nó thấy mình ko pt kênh nữa. ko biết 2 kênh đã kiếm tiền từ net lâu như vậu thì lúc google nó áp dụng luật bật kiến tiền thì kênh mình có phải bật lại ko nhỉ?
    bạn xem đúng yêu cầu ko thì mình kiếm lại email 2 kênh đó, chơi ga web ko chỉ có 2 cái kênh cùi nên chưa chơi ga youtube bao giở
    bạn còn kênh 5k sub ko?

Like
    1
    còn bán kênh không bạn

Like
    66
    Quote Được gửi bởi binhminh2000 View Post
    Mình có kênh Youtube từ 2015. Kênh view Nam Mỹ, với 12.000 Sub.

Kênh này trước đây mình làm riêng cho thị trường Nam Mỹ, nhằm up các video từ kênh chính qua. Nhưng Youtube có tính năng dịch Title nên thành ra thừa em nó.

Hiện tại, các video trên kênh vẫn đang hoạt động và các video là tự làm, 100% bản quyền là của mình. Dù không up các video mới nhưng tính tới 28 ngày gần đây, em nó vẫn mang về ~68.000 views với doanh thu 8.14$

Mua kênh Youtube này, bạn không chỉ mua kênh đã bật kiếm tiền (views nước ngoài, CPC rất tốt), với nguồn views có sẵn mà còn được mình chia sẻ luôn kênh mình đang làm (coi như chia luôn bát cơm đang ăn).

Mình muốn bán vì để đó phí, trong khi có nhiều người cần. Không chỉ cần 1 kênh đã bật kiếm tiền đàng hoàng, không gậy gộc - spam, mà còn cần 1 nội dung để có thể theo đuổi. Tuy nhiên, cái gì cũng có giá của nó, nếu rẻ mạt quá thì mình quẳng đấy.

Giá mong muốn: 12 triệu. KMC
    Chào các bác.
    Kênh của em đã bán rồi và nhờ bác Dương bên MMO trung gian ạ. Em xin Quote lại để các bác đỡ mất thời gian inbox em ạ.
    Em cảm ơn sự nhiệt tính của các bác.

Like
    1
    B bán kênh rùi ah, tiêc quá

Like
    45
    3b nối gà đã pin content cover ! xanh tiền xanh sạch đẹp
    giá inbox
    http://prntscr.com/kd5zxs
    http://prntscr.com/kd601a

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hoangzt View Post
    3b nối gà đã pin content cover ! xanh tiền xanh sạch đẹp
    giá inbox
    bạn cho mình xin thêm thông tin nhé. Hoặc để lại sđt mình liên lạc tiện trao đổi. Mình ko inbox được cho bạn.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi conlaunhe View Post
    Mình có kênh từ năm 2012. Đã bật kiếm tiền với 3,3k sub. Đã nhận nhiều lần thanh toán.
    Giá 10tr thì inbox mình.
    Bạn cho mình xin thông tin nhé. Hoặc để lại sddt mình tiện trao đổi.

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết