Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 24
    Like
    1

Xin được thỉnh giáo các cao nhân Youtube...

Em đang tập tành làm Youtube. Đang chăm chút cho 1 kênh mới toanh về kid. Hiện tại kênh đã up tầm 30 video tự làm hoàn toàn. Giờ em có ngân sách chạy ads khoảng 20 củ/tháng. Các bác cao nhân Youtube chỉ giáo cho em 1 vài vấn đề với:

- Giờ em nên chạy ads theo hình thức nào là tốt: chạy kênh hay chạy video?
    - Với ngân sách 20 củ/tháng đó thì sau 1 tháng, em có thể đạt được thành quả như nào ạ? Tức là được tầm bao nhiu sub, bao nhiu view? Thị trường quốc tế ạ, ko phải Việt Nam.

Em xin chân thành cảm ơn!
    Quote Quote

Like
    10
    Có 20 củ / tháng thì kiếm cái gì khác mà làm giờ làm youtube được mấy đồng đâu, có chính sách mới. Mình dự là bác chạy 20 củ / tháng 1 chạy khoảng vài tháng năm sau chưa chắc đã kiếm lại được 20 củ . Mình đang có 1 kênh âm nhạc sub khoảng 50k ở thị trường Mỹ mà tháng chỉ kiếm được 10 củ.

Like
    72
    Quote Được gửi bởi Pandas View Post
    Có 20 củ / tháng thì kiếm cái gì khác mà làm giờ làm youtube được mấy đồng đâu, có chính sách mới. Mình dự là bác chạy 20 củ / tháng 1 chạy khoảng vài tháng năm sau chưa chắc đã kiếm lại được 20 củ . Mình đang có 1 kênh âm nhạc sub khoảng 50k ở thị trường Mỹ mà tháng chỉ kiếm được 10 củ.
    thấy ko kiếm ăn được nữa bán lại cho mình phát triển đi bạn. Đang muốn làm nhạc mashup thị trường âu mỹ

Like
    34
    Làm thị trường Âu Mỹ thì ngồi bên đó mà làm hoặc ít nhất là phải là người từng sống ở bên đó ít nhất 7 năm. Dân bên đó có bao giờ xem mấy cái clip do dân Châu Á làm đâu. Họ chỉ xem những clip có thương hiệu thôi.
    "bất khả tri"

Like
    1
    Quote Được gửi bởi Pandas View Post
    Sao bèo vậy bác nhỉ? Em có ông bạn kênh kid, sub nút bạc, tháng nào cũng 10-15k

Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Làm thị trường Âu Mỹ thì ngồi bên đó mà làm hoặc ít nhất là phải là người từng sống ở bên đó ít nhất 7 năm. Dân bên đó có bao giờ xem mấy cái clip do dân Châu Á làm đâu. Họ chỉ xem những clip có thương hiệu thôi.
    Quốc tế chung chung thui bác, ko focus vào Âu Mỹ

Like
    72
    Sao bèo vậy bác nhỉ? Em có ông bạn kênh kid, sub nút bạc, tháng nào cũng 10-15k
    có ông bạn như vậy thì cần gì phải hỏi người khác nữa, thuê, liên kết, nhờ vả kéo views, chia sẻ kn luôn

Like
    16
    Nói thật có 20 củ/tháng bác mở luôn quán mà kinh doanh -< cafe, hàng ăn, tiệm phở...đầy cái lãi hơn nhé.
    Lắp mạng Viettel tại https://mangviettel.com.vn/

Like
    0
    nên tham khảo ý kiến bạn của bạn đã từng làm đó

Like
    1
    Quote Được gửi bởi audiosmile View Post
    có ông bạn như vậy thì cần gì phải hỏi người khác nữa, thuê, liên kết, nhờ vả kéo views, chia sẻ kn luôn
    Em đã tham khảo, giờ muốn tham khảo thêm. Dù sao tin từ nhiều nguồn vẫn ok hơn!

Hic, hóa ra Youtube giờ đói thế à các bác

Like
    66
    Thật, giờ thấy nhiều thằng hoang tưởng vcc!

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết