Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 23
    Like
    0

Có nên mua Backlink không? 2018 vấn đề này cần lưu ý - phần 2

#2 Kết quả nhanh hơn
    Tôi giả sử bạn đang cố gắng mua backlinks mũ trắng hoặc xám / đen. Nếu đúng như vậy, việc mua backlinks rõ ràng sẽ tăng tốc độ để bạn có được backlinks hơn. Đó là bởi vì bạn không dành hàng giờ cho những nhiệm vụ xây dựng tôi kể trên.

Thay vào đó, bạn sẽ có thể tập trung vào các ưu tiên SEO khác như tạo nội dung, tối ưu hóa kỹ thuật SEO, nâng cao trải nghiệm người dùng, tối ưu hóa các trang trên web.

Việc mua lại liên kết ngược với Nguyên tắc quản trị trang web của Google. Việc bạn có đang sử dụng mạng blog riêng tư không quan trọng hay không.

Mua backlinks là mua backlinks.

Điều đó có nghĩa là mối nguy hiểm lớn là nếu Google bắt được bạn, bạn sẽ nhận được một hành động thủ công đối với trang web của bạn. Tóm lại, điều đó có nghĩa là lưu lượng truy cập tìm kiếm không phải trả tiền của bạn sẽ bị giết qua đêm.

Tất cả những gì tôi viết ở trên để nói lên rằng, khi đọc tới đây có thể bạn sẽ nghĩ đến vấn đề mua backlinks (hay mua một quy trình đúng)

Mua backlinks có nguy hiểm
    Việc mua backlink với Nguyên tắc quản trị trang web của Google. Việc bạn đang sử dụng mạng blog riêng tư có quan trọng hay không.

Mua backlinks là mua backlinks.

Điều đó có nghĩa là mối nguy hiểm lớn là nếu Google bắt được bạn, bạn sẽ nhận được một tác động thủ công đối với trang web của bạn. Tóm lại, điều đó có nghĩa là lưu lượng truy cập tìm kiếm không phải trả tiền của bạn sẽ bị giết chỉ qua một đêm.

Tin tôi đi:

Tôi sẽ giải thích tiếp những khía cạnh bạn cần phải rõ nếu bạn có mua backlinks.

Như đã nói, có một sự thật không thể phủ nhận khi nói đến mua backlinks:

Việc mua vị trí trên các trang web thực sự ít rủi ro hơn là đầu tư thời gian và vốn vào các trang web được xây dựng giả mạo (tôi đã nói ở trên).

Đừng hiểu lầm tôi:

Tất cả các hình thức mua backlinks đều có rủi ro. Nhưng từ góc độ rủi ro, Google rất khó có thể biết chắc chắn liệu liên kết có phải là tự nhiên hay không.

Điều này cũng không ngoại lệ đối với việc xây dựng mạng blog riêng.

Việc xây dựng một mạng lưới blog riêng đúng tiêu chuẩn là rất khó, và hầu hết mọi người đều làm có để lại dấu vết. Tôi ủng hộ việc làm này nếu mọi thứ đều được tính toán kỹ lưỡng và đầu tư rất bài bản (bao gồm chi phí, công sức, thời gian và tiền bạc)

Nhưng đây thực sự là điều bạn cần biết:

Có được backlinks trên các trang web thực sự là an toàn hơn là có được backlinks trên những trang blog riêng.

Tới đây, tôi chắc chắn sau khi đọc tất cả những điều này, có thể bạn đang suy nghĩ…

“Vậy tôi nên làm gì đây?”

Đó là một câu hỏi hay.

Tùy chọn # 1: Phân tích rủi ro
    Nếu bạn sẵn sàng chấp nhận rủi ro mất lưu lượng truy cập của bạn sau một đêm. Cuối cùng là vấn đề phân tích rủi ro.

Tiết kiệm thời gian và nhận được kết quả nhanh hơn có đáng để mạo hiểm bị chỉ định nguy hiểm hay không?

Đó là để bạn tìm ra.

Hãy nhớ rằng một số loại backlinks nhất định có rủi ro cao. Ví dụ, việc mua các backlinks từ hệ thống mạng lưới blog riêng tư là nguy hiểm hơn việc mua một vị trí backlink trên một blog thực sự tốt.

Tùy chọn # 2: Sử dụng trang web proxy
    Một cách để giảm rủi ro là tạo một trang web bên ngoài doanh nghiệp thực của bạn.

Điều này tất nhiên không phải là một chiến lược phù hợp tuyệt đối vì:

Đó là một sự lãng phí tài nguyên
    Trang web công ty của bạn vẫn có thể bị phạt nếu bạn liên kết hai website với nhau.
    Tùy chọn # 3: Đầu tư vốn vào các lĩnh vực khác
    Tôi biết SEO có thể tiêu thụ hết vốn và suy nghĩ của bạn . Khi bạn lần đầu tiên tham gia vào nó, thật khó để nghĩ về bất cứ điều gì khác.

Rất dễ dàng để bạn bị mắc kẹt trong vòng xoáy của SEO và quên rằng có những hoạt động có tác động cao bên ngoài SEO có thể giúp doanh nghiệp của bạn phát triển.

Tạo một sản phẩm / dịch vụ tuyệt vời là điều quan trọng nhất. Việc bạn giỏi SEO ở mức nào nếu không ai muốn mua sản phẩm hoặc dịch vụ của bạn.

KẾT LUẬN

Việc mua backlinks là bạn hoàn toàn có thể, nhưng tôi đã giải thích đó là chúng ta mua một quy trình. Việc bạn cần phải làm dù bạn xây dựng quy trình hay là mua quy trình đó thì bạn cần kiểm soát được quy trình đó.

Nên có phân tích rủi ro và nghĩ đến việc đầu tư thêm vào một cách tiếp cận khác ngoài SEO. Nó sẽ giúp cho doanh nghiệp của bạn bền vững hơn.
    Quote Quote

Like
    0
    Em cũng đang tìm chỗ mua backlink uy tín bác có biết chỗ nào không?

Like
    16
    Tóm lại ý bác là nên mua hay không, em đọc vẫn không hiểu lắm
    Lắp mạng Viettel tại https://mangviettel.com.vn/

Like
    0
    cần địa chỉ mua backlinks trắng nào
    LẮP ĐẶT HỆ THỐNG NHÀ THÔNG MINH

Like
    0
    cần địa chỉ mua backlinks trắng nào bạn nào biết chỉ mình với
    LẮP ĐẶT HỆ THỐNG NHÀ THÔNG MINH

Like
    0
    Tôi rất đồng ý với ý kiến là chúng ta rất dễ dàng bị mắc kẹt trong vòng xoáy của SEO và quên rằng có những hoạt động có tác động cao bên ngoài SEO có thể giúp doanh nghiệp của chúng ta phát triển.

Like
    4
    Cuối cùng bán muốn backlink chặng?

Like
    0
    Mình nghĩ có điều kiện thì nên mua.
    Khỏi :D

Like
    6
    Có nên mua backlink hay không phụ thuộc vào bác đầu tư nhiều hay ít?
    Backlink chất lượng thì giá sẽ cao nhưng hiệu quả.
    Web mua backlink thì bác lên fiverr hoặc seoclerk...

Like
    0
    Theo mình thì không nên mua tràn lan, nếu có cũng chỉ nên mua một vài site có nội dung chất lượng với DA, PA trên 50 mà thôi!

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết