Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12
    Like
    3

Buồn quá đi ! Xin ý kiến về việc bank acb refund tiền về Google Adsense

Tình hình là đợt pi 21/6 vừa rồi em nhận thanh toán = WT ACB, tiền đã pi về tài khoản, nhưng acb từ chối nhận tiền và refund tiền về GA
    vì lí do thẽ của em ( master card) hạn mức nhận <200tr/ngày. (em nhận >200tr)
    Ngân hàng ko có 1 cuộc gọi hay thông báo gì trước với em, khi ra bank em mới đc biết thì đã báo tiền refund rồi.

giờ chỉ biết đợi GA update lại payment
    Xin ý kiến các bác về trường hợp của em sau bao lâu GA sẽ update lại tiền, và mất phí cao không ạ? Cám ơn nhiều ạ!

-- Cám ơn các bác, tình hình sau 1 tuần tiền đã về lại Ga, k bị trừ gì cả và yêu cầu update lại payment
    Được sửa bởi Ethereum lúc 00:23 ngày 29-06-2018
    Quote Quote

Like
    28
    Quote Được gửi bởi Ethereum View Post
    Tình hình là đợt pi 21/6 vừa rồi em nhận thanh toán = WT ACB, tiền đã pi về tài khoản, nhưng acb từ chối nhận tiền và refund tiền về GA
    vì lí do thẽ của em ( master card) hạn mức nhận <200tr/ngày. (em nhận >200tr)
    Ngân hàng ko có 1 cuộc gọi hay thông báo gì trước với em, khi ra bank em mới đc biết thì đã báo tiền refund rồi.

giờ chỉ biết đợi GA update lại payment
    Xin ý kiến các bác về trường hợp của em sau bao lâu GA sẽ update lại tiền, và mất phí cao không ạ? Cám ơn nhiều ạ!
    Nhiều quá cũng là cái tội bác nhỉ . Đá lên cho các bác am hiểu vào giúp bác .

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    thanks bác, em cũng google và tìm hiểu rồi, nhưng đa số ít ai gặp trường hợp này
    và trên support google cũng trả lời chung chung, người bảo 30day-60day nhưng em nghĩ là wu mới 60day, còn bank refund hình như 15 ngày. Chỉ mong các pro đã từng trải cho em ít kinh nghiệm để nhìn đc thành quả của mình

Like
    29
    60 ngày nhá nếu tk vẫn ko bị gì, với số tiền đó trước mình phải nhận bằng sec

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Quote Được gửi bởi xuantruong21 View Post
    60 ngày nhá nếu tk vẫn ko bị gì, với số tiền đó trước mình phải nhận bằng sec
    cám ơn bác, trong 60 ngày này có mail hay có thông tin gì trong GA ko bác, với em thay đổi lại phương thức thanh toán = bank khác nó ko cho hả bác

Like
    29
    Thay đổi đc mà trước là mình nhận WU thôi nên bị, nó có thông báo mà ).

Like
    3
    Quote Được gửi bởi xuantruong21 View Post
    Thay đổi đc mà trước là mình nhận WU thôi nên bị, nó có thông báo mà ).
    vâng bác, em thấy mấy bài viết cũ trên support adsense bank tầm 15 ngày sau khi pi có thể gửi đơn nhờ xem xét đc, chỉ thấy wu và sec mới 60day. Hy vọng tiền về kịp, gần đây quét quá nên em cũng ớn

Like
    1
    Refund về không mất tiền nhé.. Còn thời gian thì vẫn do Google quyết định ! lúc đăng ký thẻ ở bất kỳ ngân hàng nào em nhân viên nó cũng tư vấn nên mở tài khoản nào rồi.. Riêng VPBank nó có hạn mức tới 500tr.. còn Vietcombank thì thỏa mái, bao nhiêu cũng đk - đó là lúc trước mình đăng ký, còn bây giờ không biết lúc tạo tài khoản mới có quy định hạn mức hay không

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Các bác đi ngang có gặp trường hợp wt refund giúp em nó với

Like
    25
    tại sao ko gửi về số tài khoản mà lại gửi vào số thẻ?
    số tài khoản thì đâu có bị giới hạn

Trang 1 / 2 12 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết