Nitro Pro là một trong những giải pháp phần mềm tạo và chỉnh sửa PDF tiên tiến nhất, cung cấp cơ bản tất cả các công cụ bạn cần để giúp bạn trong lĩnh vực này.

Mặc dù nó được gọi là 'Chuyên nghiệp', ứng dụng này đã được phát triển nhằm hướng đến người mới bắt đầu và người dùng nâng cao, vì vậy bạn sẽ không thấy nó quá khó sử dụng.
Giao diện thân thiện với người dùng

Giao diện dễ chịu hơn và nhắc nhở chúng ta về bộ Microsoft Office phổ biến, sử dụng giao diện Ribbon GUI giống như chúng ta đã thấy trong bộ phần mềm văn phòng do Microsoft phát triển.

Để đảm bảo rằng người dùng sẽ được hưởng lợi hoàn toàn từ các tính năng nâng cao, nhà phát triển đã thiết kế màn hình trợ giúp xuất hiện mỗi khi bạn mở giao diện, cung cấp cho bạn tùy chọn để tìm thêm thông tin về các công cụ của nó chỉ bằng một cú nhấp chuột.
Tính năng điện để chơi với

Với Nitro Pro, bạn có thể tạo các tệp PDF mới từ bất kỳ định dạng tài liệu nào, thêm nhận xét vào PDF, văn bản xuất hoặc toàn bộ tài liệu, bao gồm ảnh, định dạng tài liệu khác, chèn hình ảnh, liên kết và trang vào tệp PDF, tệp bảo mật và thêm chữ ký, mẫu thiết kế và in chúng.

Hơn nữa, bạn có thể ký, gửi, xem lại và lưu tài liệu của mình vào Nitro Cloud trực tiếp từ chương trình, so sánh PDF để xác định sự khác biệt về hình ảnh, văn bản và chú thích, đánh giá văn bản đã nhập bằng tính năng kiểm tra chính tả, xóa các lựa chọn văn bản, hình ảnh, chú thích và trường biểu mẫu từ trang PDF, in tài liệu bằng cách xử lý hàng loạt, hoàn tác tác vụ của bạn và kích hoạt công cụ Đo để tính khoảng cách, diện tích và chu vi cho một tập hợp điểm dựa trên thang đo tùy chỉnh.
Chế độ điều hướng mượt mà

Như đã nói, nó rất dễ sử dụng Nitro Pro và ace lên tay áo của nó chắc chắn là Ribbon GUI chúng tôi đã nói về. Tất cả mọi thứ có vẻ là đúng nơi và mặc dù chúng tôi thừa nhận rằng chúng tôi ít nhiều được sử dụng để Microsoft Office, nó rất dễ dàng để tìm một công cụ nhất định bên trong ứng dụng.

Bạn không cần một siêu máy tính để chạy Nitro Pro, nhưng bạn có thể nhận thấy một số chậm lại nhỏ khi chạy nó trên các máy cũ hơn.
Một ứng dụng tuyệt vời và đáng tin cậy

Tất cả trong tất cả, Nitro Pro thực sự là một trong những công cụ PDF tốt nhất trên thị trường. Nó có một gói tính năng vững chắc và rất dễ sử dụng để bất cứ ai cũng có thể thử.

Link 1 :
Code:
https://drive.google.com/drive/folders/1x36aXB5s1hwELmjYK6h3h7fRS4kpuHtI?usp=sharing
Link 2:
Code:
https://app.box.com/s/hnyq9lpexbyce829nxaupybfivjhqa88