Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 16
    Like
    72

Hấp dẫn đây ! Tâm sự của 1 IT thích các trang ***

Thấy đợt này AE đăng đàn hỏi về các trang ***, mình nổi hứng tâm sự 1 chuyện liên quan làm chuyện vui cuối tuần cho AE giải trí.

Nhắc đến 3x mới nhớ, thời mới tốt nghiệp 2007 mình có làm cho 1 IT công ty Đài Loan ở Bình Dương. Ngày đó mới vào làm lại vừa tốt nghiệp nên bị ACE văn phòng chọc phá hoài hoặc làm khó mà ko dám phản kháng gì. Ngày đó trong cty có 1 con bé làm phiên dịch cho xưởng trưởng vừa đẹp lại vừa chảnh. Cần cái gì là nó gọi điện như ra lệnh, đi đâu lúc nào mắt cũng nhìn lên trần nhà, nhìn là ko ưu rồi

Mình mới nghĩ ra 1 kế hèn, là lúc mình biết con bé đi ngoài cùng xưởng trưởng mình mới remote vào máy đó và truy cập vào 1 số trang ***. Đợi khoảng 1 tuần sau mình lên phòng nó gặp nói chuyện. Tại sao em truy cập vào các trang web đồi trụy. Nếu máy em bị nhiễm virus độc hại rồi ảnh hưởng tới dữ liệu cty thì sao??? Con bé nói như chửi vào mặt mình là vu khống bla bla. Mình mới nói nó mở máy rồi vào history của trình duyệt rồi nhấp vào các link cho con bé xem. Con bé mặt đỏ bừng nhưng vẫn có cãi. Mình bảo ko cần nói nhiều để gọi ban giám đốc lên làm việc, lúc này nó mới sợ xin lỗi rối rít ... nó bảo có thể khi nó ra ngoài có người truy cập vào máy vì máy nó ở trên xưởng mà. Mình nói tại sao ko đặt pass, nếu có người khác ăn cắp dữ liệu thì sao, nó bảo có. Nếu có thì chỉ có em truy cập mà thôi!

Nói 1 hồi em xin lỗi nói có thể có mấy đứa bạn biết pass, rồi mặt thành khẩn xin lỗi các kiểu, hứu ko tái phạm. Thế là từ đó đi đâu gặp mình cũng gập đầu chào và cười. Máy móc có chuyện gì thì gọi dt nhỏ nhẹ, rồi khi mình lên rồi thì hỏi a uống cafe nha e gọi.

Thế đấy nhờ các AE làm site 3x mà mình quen được 1 cô bạn gái dễ thương nhưng tiếc là ko phải vợ bây giờ.
    những lúc rảnh rỗi mình vẫn là fan trung thành của mấy bạn đó!!!

---------------------
    Các bạn còn chuyện gì liên quan kẻ nghe cho zui nào
    Quote Quote

2. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    59
    Cụ làm hỏng nhiều đời trai (

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    199
    Đang hóng cái kết đổi tình lấy bí mật mà ko phải =]]

e cũng có tgian lm việc trong xưởng sx nhưng ko lm như bác,đứa nào chảnh e kệ luôn, máy hỏng còn lâu e đã xuống cho, mà IT ko thích thì thôi chứ đã thích thì vẽ ra đầy việc khác để làm. Mấy đứa máy hỏng chỉ cần om 1-2h là ngày đó cno cong đít lên làm ngay ) thế nên e chưa bị ai chảnh bao giờ

Đôi lần em nói vui " muốn máy hoạt động tốt thì đầu tháng cuối tháng phải đem hoa quả đến", nói chêu chêu ko nghĩ ngợi gì mà đầu tháng sau phòng IT có hoa quả ăn luôn mới chết ), mất công sau e lại phải đi đính chính kẻo mang tiếng

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Công nhận kế hiểm quá mềnh đoán khả năng thớt cũng phải đưa qua đưa lại với em ấy

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    72
    Quote Được gửi bởi truongsinhnb View Post
    Công nhận kế hiểm quá mềnh đoán khả năng thớt cũng phải đưa qua đưa lại với em ấy
    đó là chuyện của "ngày xưa ơi", giờ đâu dám kể với vợ, chỉ dám nói nhỏ với AE thôi

Like
    0
    bác chơi khâm qáu

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    haha bạn thật là mưu mô.

13. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Bây giờ mà bác thử làm thế xem. Đảm bảo có bạn tịch ngay và luôn nhá.

15. Thành viên Like bài viết này:

Like
    72
    Quote Được gửi bởi iopiop890 View Post
    Bây giờ mà bác thử làm thế xem. Đảm bảo có bạn tịch ngay và luôn nhá.
    hên xui mà, nói chung là hên xui

Like
    457

Ngạc nhiên

Thjk cái kết, 1 câu chuyện đầy cảm động & giàu tính nhân văn về tình cảm trai gái ^^

18. 2 thành viên Like bài viết này:

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết