Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 44
    Like
    95
    Riết rồi thành cái bãi rác thôi ok óc lợn. Kiểu như sau này có ông công an hay ông đảng viên nào đó hiếp dâm con ông, em ông, vợ ông thì lúc đó xem lại luật an ninh mạng chắc chưa muộn.

Like
    6
    Nếu GG FB đặt máy chủ ở VN thì mọi thông tin đều được kiểm soát rất chặt, cả người dùng và cả GG FB cũng đều ko thích điều này, vì sẽ bị hạn chế rất nhiều thứ để phát triển mạng XH
    diễn đàn mua bán rao vặt online

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ga_ View Post
    mình nghĩ khả năng rất cao google sẽ ko đồng ý và cũng ko bị chặn mọi thứ lại u như kỹ, nó chỉ nhượng bộ đồng ý hợp tác hơn trước trong việc xóa video trên youtube với nhà nc thôi. VN chặn google và FB là một bước đi lùi rất xa và sẽ bị Mỹ phạt do phá luật chơi của thế giới, Google đi đồng nghĩa thương mại điện tử ở VN chả khác gì con số 0, nhà nc mất đi kha khá ngoại tệ

VN ko phải TQ và ko đủ khả năng chơi như TQ dc vì TQ nó chiếm 1/6 thế giới nó tạo luật chơi dc còn VN 1/60 thế giới thì đừng hòng.
    đúng như vậy. còn 1 số điều nữa, nhưng nhiêu đó là đủ để trả lời cả rồi ^^!
    GA mất ADS rồi bà con ơi ^^!

Like
    1
    Làm đúng sợ... mẹ gì luật... mấy ônh toàn câu like .. cắt ghép loạn hết cả thông tin... lên mạng là thấy giết cướp hiếp... cấm hết cho làm ăn chân chính... còn kiểm soát thì thằng Mỹ còn kiểm gấp 10 lần mình... mấy ông mà share bậy bạ nó hốt luôn chứ ở đó mà nói
    Mẹo hay - Mẹo vặt - chiasemeohay - com

Like
    6
    Quote Được gửi bởi cumga View Post
    Thật ra họ chả thèm bác làm cái quái gì đâu, trừ phi hành động của bác chú chủ đích phá hoại an ninh quốc gia, luật này nó hướng đến an ninh quốc gia là chính, còn bác cứ mần ăn bình thường, chế tài xử lý đám kích động lợi dụng mạng xã hội để phá hoại an ninh quốc gia còn lỏng lẽo nên mới ra luật này, còn bác dùng mạng xã hội để kiếm tiền đem về cho quốc gia thì bác không phải mục tiêu họ hướng đến, bác cần xác định rõ mục tiêu hướng đến của luật này là ai, vi phạm bản quyền hay xếch là nội dung khác . Các bác cứ nài là lo ngại, lo ngại cái quần què, ngay từ đầu tiêu đề là "an ninh" các bác làm ăn không xâm hại đến an ninh thì mắc đéo gì phải sợ?
    Đúng rồi bác à, Mình cũng đồng ý với ý kiến của bạn. Hôm qua mình cũng tham gia thảo luận trên j2team thì có rất nhiều ông thể hiện kiểu bất mãn với luật này. dkm ko biết mấy ông đấy có biết đọc chữ ko? có cái đầu tư duy ko? có tầm nhìn vĩ mô ko mà đkm toàn thể hiện ra mấy câu kích động.
    Cái luật này đọc kỹ mình cũng chỉ thấy nó bổ sung thêm một số cái có lợi cho việt nam để bắt google vs facebook phải nể, chứ đkm nó vào việt nam bao lâu nay mà đéo phải tốn đồng thuế nào trong khi lấy tiền ads dân ta về hết nước nó.
    Với chủ yếu khống chế tội phạm, phản động nọ kia, đkm lên facebook giờ đầy tin phản động của con phạm lisa mà đéo làm gì đc nó, report thì thằng fb nó cũng đéo nghe, mấy ông anti cái luật này 1 là tội phạm, 2 cũng là phản động thôi. Chứ đkm dân thường như ta thì chỉ mong đất nước thái bình để còn yên ổn làm ăn, chứ đkm mấy ông ý định để 10 năm nữa việt nam thành syria thứ 2 à.
    Chính mấy ông bộ trưởng với C50 hôm qua còn nói rõ cái luật này ko ảnh hưởng gì tới quyền cá nhân cả, và cũng ko nói là sẽ cấm google vs fb, mà đkm mấy ông cứ xồn xồn lên, khi nào cái luật này chính thức thực thi, mà các ông tố cáo chính quyền đúng sự thật mà bị tóm, khi đó hãy kêu to nhé

Like
    1
    Quote Được gửi bởi mondaika View Post
    Thế nên bác chẳng bao giờ giàu được, mấy k USD với mấy tr vnđ bác thích cái nào hơn?
    Mình chỉ kiếm đc VND còn USD mình có kiếm được đâu mà so với chả sánh. Cái GG với mình nó chỉ là công cụ tìm kiếm chứ nó chả mang cho mình nguồn thu gì cả. Còn với fb thì vô bổ. Toàn tin vịt câu like, là nơi tổ chức của bọn phản động mà VN k thể nào kiểm soát được. Đó mới là vấn đề chính. Tại sao đề xuất lại được duyệt lúc mà bọn phản động đang hả hê ở Bình Thuận là bik rồi

Like
    49
    các bác cứ khéo lo , luật còn sửa chán mới thi hành , vì nó đang chạm vào luật của TPP , với thương mại tự do . MÀ chốt lại làm mmo thì sợ quái gì cái này

Like
    0
    cảm ơn đảng và nhà nước luôn luôn nghĩ về dân

https://www.KeyBanQuyen.VN- Website bán key bản quyền UY TÍN HÀNG ĐẦU.
    Like
    6
    GG và FB mà làm sao thì khối con giời ở VN đứng đường,sang tiệm,trả mặt bằng,đói meo bụng.................

Like
    0
    Thời gian sẽ trả lời những câu hỏi

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết