Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

Ý tưởng mới ! Cơ hội kiếm tiền miễn phí từ tiền mật mã Crypto

Xin chào các bạn,

Trước mình cũng hay tham gia ddth nên giờ quay lại để truyền lại 1 ít kinh nghiệm về thị trường Crypto cho anh em và cơ hội để kiếm tiền miễn phí từ Airdrop, làm bounty, và cơ hội lớn cho các publisher am hiểu về crypto cũng như có tiếng anh tốt.
    Trước khi vào đề, nếu mình có post bài này sai thì Mod chuyển về đúng thư mục hộ mình, nhưng mình nghĩ nó phù hợp vì liên quan nhiều đến MMO và anh em publisher ( chủ các site, kênh tin tức, youtube media, các mạng xã hội có nhiều lượt follow ).
    Và thứ 2 mình sẽ tập trung chia sẻ về airdrop và bounty cho anh em là chính nên các kiến thức về thị trường, tạo ví, tìm hiểu các loại coin, các dự án có giá trị anh em phải chịu khó Google nhé.

Mình đang chơi crypto 24/7 nên cũng không có nhiều thời gian nhưng sẽ cố gắng hỗ trợ anh em hết sức. Nếu có nhiều anh em quan tâm mình sẽ lập nhóm trên telegram để mọi người tiện theo dõi, sẽ có anh em nói là mục tiêu tuyển ref nhưng nếu thích anh em cứ bỏ qua link ref vì mục tiêu chính của mình là CHIA SẺ CƠ HỘI về thị trường Crypto cực kỳ tiềm năng này cho anh em.

Đi vào chủ đề chính:
    1. Trước hết tại sao Airdrop lại tiềm năng?
    + Airdrop là hình thức các dự án phát coin miễn phí cho cộng đồng nhằm mục đích quảng bá dự án hơn nữa và nhiều người biết để tăng giá trị dự án cũng như marketing trong quá trình bán ICO ( ICO là gì anh em lại google nhé )
    + Tại sao Airdrop lại giá trị: Hàng ngày có cả chục dự án airdrop nhưng phần lớn là giá trị chỉ từ vài $ đến chục $ mà thôi nhưng nếu chúng ta k bán ngay mà đợi nó tăng giá thì cũng không phải "tệ" nhé. Thêm nữa là có không ít các dự án đặc biệt, họ airdrop rất nhiều và chỉ dành cho những người đăng ký theo dõi dự án họ sớm qua email subscriber và qua các kênh như telegram hay twitter.
    Gần đây là các dự án như: Hydro airdrop 222K coin, đỉnh điểm giá trị khi lên sàn là >3K$, Nanji 20K coin mình bán được thu về 100$, Twist 80K coin giá 500$, nói chung rất nhiều các dự án tốt và mình cùng anh em sẽ cố gắng tìm và chia sẻ cho nhau.
    + NHƯNG đây mới là những gì trước mắt bạn thấy thôi vì tương lai, thị trường này sẽ còn bùng nổ và nếu bạn nào càng kiếm nhiều coin và sau 1-2 năm thị trường tăng mạnh thì tài sản của bạn càng tăng cao.

2. Airdrop đã tiềm năng nhưng Bounty còn kiếm được nhiều hơn nữa
    + Bounty là hình thức trả thưởng cho những user năng nổ viết bài đánh giá, quảng cáo cho các dự án coin trên website, youtube, twitter,...
    Tất nhiên website, medium, youtube, hay twitter của bạn phải nhiều người theo dõi.

Ngắn gọn là thế, sau khi đọc bài này, bạn nào tự tìm hiểu được thì tốt, hãy tham gia ngay đi vì càng ngày càng nhiều dự án tốt. Còn nếu bạn nào cần mình hỗ trợ thì hãy cứ để lại comment hoặc inbox mình, cần thiết mình sẽ lập nhóm trên telegram cho anh em trao đổi và theo dõi.

Mình xin hết!
    Quote Quote

Like
    0
    cảm ơn chủ thớt

Like
    0
    thank bác đã chia sẻ

Like
    59
    Nhóm đâu bác

Like
    20
    Show cái thanh toán của bạn lên xem nào

Like
    8
    Có vẻ hấp dẫn nhỉ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi wtf View Post
    Show cái thanh toán của bạn lên xem nào
    Mình chơi cả airdrop, cả ICO, cả trade nên nó bị gộp nên không tiện show proof nhưng bạn cứ lên facebook mà search mấy tên coin mà mình ví dụ sẽ thấy. Crypto sẽ còn phát triển mạnh vào năm 2019 trở đi nên mình mới viết bài chia sẻ này. Tin hay không thì tùy nhưng đây không phải đầu tư, các bạn không cẩn bỏ vốn, chỉ cần bỏ thời gian và chút công sức đi chia sẻ dự án của họ để nhận lại "thù lao" là những đồng coin của họ, khi dự án của họ tốt và lên sàn giá cao thì mình thu lời về.

Like
    0
    Nếu Post có nhiều bạn quan tâm mình sẽ làm nhóm, tối thiểu 10 bạn, mình sẽ lập nhóm tele và chia sẻ giúp anh em đường đi nước bước

Like
    68
    phát phát cc buồn thối ruột

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết