Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 32 / 32
    Like
    34
    Mình cũng vote cho anh ngữ ILI nhiều lắm

- - - Updated - - -

Mình cũng vote cho anh ngữ ILI nhiều lắm

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    34

Học tiếng anh giao tiếp cho người mất gốc

Việc học ở đây ko phải là ta cứ chúi đầu vào các cuốn sách anh văn 1 cách ko có khoa học. Ta phải biết cách kết hợp vs việc học ở nhà ( tự thân vận động) và việc học ở các trung tâm anh ngữ quốc tế có uy tín và chất lượng.

Lúc trước mình cũng rơi vào trường hợp học quá nhiều sách viết về tiếng anh nhưng mà ko có hiệu quả nhiều. Sự chán nản, mệt mỏi đã xuất hiện trong tư tưởng của mình.

Suy đi nghĩ lại vì việc học ngoại ngữ hiện nay là rất quan trong và phổ biến nên mình quyết dịnh đầu tư 1 cách mạnh mẽ nhất và khoa học nhất. Sau 1 time dài tìm kiếm các trung tâm chuyên về tiếng anh GIAO TIẾP, chuyên về luyện ILETS, TOIEC thì mình đã tìm ra đc 1 trung tâm đáp ứng cả về sự uy tín, chất lượng và cũng như giá cả cho phù hợp ( vì mình là sinh viên ở tỉnh lên sg học nên tài chính hơi khó khăn).

Đó là trung tâm anh ngữ ILI. Học ở trung tâm này thích lắm các bạn ạ. Học vs 100% giáo viên bản xứ có kinh nghiệm giảng dạy, giáo trình học mới, nhiều chủ để rất hay và phổ biến hiện nay. Ở ILI thấy có rất nhiều học viên đăng ký học và ILI cũng có rất nhiều chương trình ưu đãi cho học viên nữa. Mình đã học ở đây đc 3 khóa rồi, học vs cô Stef, thầy LARRY và thầy NILSON, ai cũng dạy rất hay đó.

Mình share cho các bạn địa chỉ nè:

22C Trường Sơn, Phường 15, Quận 10.

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết