Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 32
    Like
    10

Học Anh văn Cho Người Mất Căn Bản ?

Tình hình là m hiện tại đã bỏ tiếng anh lâu. Hồi Xưa cấp 2 cấp 3 chỉ học ngữ pháp cho qua môn thôi, giờ muốn học anh văn để giao tiếp , thấy nay ngôn ngữ cũng đang ưa chuộng với lại cũng thích đi du lịch nữa, học để biết tiếng tây tiếng tèo mà nói chuyện với người nước ngoài nữa, mọi người có phương pháp gì hay và kinh nghiệm học tốt chỉ mình với ạ, với lại m tính tới trung tâm nước ngoài để cải thiện chứ m chắc là ở nhà thì m chẳng làm ra trò ra trống gì đâu, mong mọi người giúp đỡ bí quyết, m thật sự rất muốn học.
    Quote Quote

Like
    1
    mất căn bản thì đến ili nó học với giáo viên nước ngoài có thêm trợ giảng người việt nữa,học vậy mới nhanh tăng level được,mình lúc trước cũng vậy,giờ mình tự bới được rồi

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    Quote Được gửi bởi mộc mộc View Post
    Tình hình là m hiện tại đã bỏ tiếng anh lâu. Hồi Xưa cấp 2 cấp 3 chỉ học ngữ pháp cho qua môn thôi, giờ muốn học anh văn để giao tiếp , thấy nay ngôn ngữ cũng đang ưa chuộng với lại cũng thích đi du lịch nữa, học để biết tiếng tây tiếng tèo mà nói chuyện với người nước ngoài nữa, mọi người có phương pháp gì hay và kinh nghiệm học tốt chỉ mình với ạ, với lại m tính tới trung tâm nước ngoài để cải thiện chứ m chắc là ở nhà thì m chẳng làm ra trò ra trống gì đâu, mong mọi người giúp đỡ bí quyết, m thật sự rất muốn học.
    m nghĩ mất gốc thì b nên tìm chỗ uy tín để test thử hiện tại trình độ của m còn được những gì, phần nào m yếu phần nào m mạnh thì sẽ dễ dàng hơn để học , phương pháp học cũng rất quan trọng, b nên tập những cái đơn giản nhất bắt đầu từ từ vựng ngữ pháp, nghe nói đơn giản vs2 lên dần,
    cái quan trọng bây giờ là b đến trung tâm nào có gv bản xứ có lớp dành cho ng mới bắt đầu mà test thử trình độ đi rùi thầy cô sẽ khuyên cách ban học hiệu quả nhất nhé
    chỗ m đang theo học có lớp dnah2 cho ng bắt đầu có trợ giảng theo học khá tốt b quan tâm thử tham khảo qua nha
    b search trên google trung tâm ILI sẽ ra thui b nhé, cần thì alo đến mấy c tư vấn cho biết lịch test đến sẽ chính xác khỏi mất time ngồi đợi b nhé

5. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    10
    mình đã tìm hiểu và bên trung tâm đó test thử rồi ạ, cũng gần nhà mình nhưng đâu có biết đâu, nay tìm được chỗ học gần nhà cũng tiện thiệt
    thấy mấy bạn học bên đó cũng khen , bữa qua test tối thứ 4 , đang đợi thầy xuống test nói, có bạn học ca sau ngồi duwois chờ mình qua hỏi thăm thì nghe bạn đó học ở ILI từ lớp beginner lun, nay lên được 4a rồi, oh my god, ngưỡng mộ, bạn học cũng lâu đó chứ, nói chung tuy mình thấy trung tâm nhỏ nhưng các bạn học chất lượng nên mình cũng quyết tâm theo , cảm ơn mọi người

7. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Bạn nào cần học căn bản gấp thì tìm hiểu ILI xem sao, bên đó học với giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm dạy cho học viên VN lấy lại căn bản đấy, có lớp học từ thứ 2 đến thứ 6 luôn, nên 1-2 tháng là có nền căn bản lại rồi học từ từ lên.

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    m mất căn bản mà nghe theo con bạn học ở ili nek,khóa beginner là lấy lại căn bản chút chút rồi ,học lên thêm 2 khóa nửa giwof cũng giao tiếp sơ sơ với ng nc ngoài được rồi ,với lại môi trường ở đó là gv nước ngoài nên tiếp xúc quài cũng thành quen

Like
    2
    Quote Được gửi bởi pikachu1314 View Post
    Bạn nào cần học căn bản gấp thì tìm hiểu ILI xem sao, bên đó học với giáo viên nước ngoài có kinh nghiệm dạy cho học viên VN lấy lại căn bản đấy, có lớp học từ thứ 2 đến thứ 6 luôn, nên 1-2 tháng là có nền căn bản lại rồi học từ từ lên.
    Học lớp 1 tuần 5 buổi ở ILI là thể nào cũng nhanh tiến bộ.

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    7
    Quote Được gửi bởi traitimmongmanh View Post
    Học lớp 1 tuần 5 buổi ở ILI là thể nào cũng nhanh tiến bộ.
    Nếu bạn có thời gian thì lịch học full-time thì tất nhiên sẽ mau tiến bộ nhanh hơn rùi vì ngày nào cũng được tiếp xúc với ngôn ngữ thì điều đó là dĩ nhiên rồi, Còn nếu lịch học quá bận có thể chọn lịch 3 ngày tuần 2/4/6 hoặc 3//5/7 nhưng mà mình nghĩ full vẫn ok hơn.

Like
    3
    Quote Được gửi bởi giavoyeu17 View Post
    Nếu bạn có thời gian thì lịch học full-time thì tất nhiên sẽ mau tiến bộ nhanh hơn rùi vì ngày nào cũng được tiếp xúc với ngôn ngữ thì điều đó là dĩ nhiên rồi, Còn nếu lịch học quá bận có thể chọn lịch 3 ngày tuần 2/4/6 hoặc 3//5/7 nhưng mà mình nghĩ full vẫn ok hơn.
    Ừ mình cũng nghĩ học full tuần nhanh tiến bộ hơn nhưng phải có thời gian để theo học cơ. Hầu hết các bạn đi làm học 3 buổi nhiều. Cơ mà thu xệp được học 1 khóa full time bằng 2 khóa part time rồi.

Like
    45
    các bác có biết hay đã học trung tâm dạy giao tiếp nào ok ở HN ko, chỉ mình với. Giờ trung tâm nhan nhản, ko biết đâu mà lần

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết