Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 34
    Like
    91
    Quote Được gửi bởi wikitipz.com View Post
    Lần đầu tiên em nghe thấy có bác kêu Ghét fb, amazing ! LOL
    Thế chắc bạn thể hệ sau rồi. Thế hệ trước webmaster hầu như ai cũng hận thằng facebook hết. Vì nó là trước đây bao nhiêu site phải đóng cửa. Còn hiện tại những site phát triển theo hướng social lẫn site build content cũng đang dần đóng cửa vì lượng người dùng giảm đáng kể không còn chi phí để duy trì. Bây giờ xu thế người dùng cũng facebook, zalo, giải trí nhiều hơn so với thời trước kia quan tâm nhiều lĩnh vực khác nhau. Mà độ reach trên facebook cũng giảm nên nhiều site đang bị bop không có doanh thu và từ từ tự đóng cửa. Căn bản các bác phải tìm hướng đi phù hợp với xu thế. Và cái nào cũng có thời của nó.
    --- MUA WEBSITE CÓ TRAFFIC TỐT

2. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    457
    Quote Được gửi bởi Click here View Post
    Thế chắc bạn thể hệ sau rồi. Thế hệ trước webmaster hầu như ai cũng hận thằng facebook hết. Vì nó là trước đây bao nhiêu site phải đóng cửa. Còn hiện tại những site phát triển theo hướng social lẫn site build content cũng đang dần đóng cửa vì lượng người dùng giảm đáng kể không còn chi phí để duy trì. Bây giờ xu thế người dùng cũng facebook, zalo, giải trí nhiều hơn so với thời trước kia quan tâm nhiều lĩnh vực khác nhau. Mà độ reach trên facebook cũng giảm nên nhiều site đang bị bop không có doanh thu và từ từ tự đóng cửa. Căn bản các bác phải tìm hướng đi phù hợp với xu thế. Và cái nào cũng có thời của nó.
    Phân tích thật tuyệt vời ^^

Like
    122
    cũng vì fb mà mình cũng bỏ mấy năm quay lại đc 1 năm kiếm ko tới 30 củ, nản quá bỏ 2 năm rồi giờ quay lại xem vẫn ko có gì thay đổi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Bótay.com View Post
    FB giống như cái rạp hát, sân vận động, mọi người thích nơi đông vui tập trung vào đó chơi thôi, còn website chính là ngôi nhà của bạn, nếu bạn xây dựng ngôi nhà đủ đẹp, bạn vẫn là chủ, cái rạp hát tuy rộng lớn nhưng là nơi công cộng thôi
    chuẩn chỉnh, vote 1 vé bầu cho bác ^^!
    GA mất ADS rồi bà con ơi ^^!

Like
    13
    Em thấy web trong tương lai mình phải thích nghi dựa vào mạng xã hội mà sống chứ nếu mà không có mạng xã hội t,hiện nay khác xưa nhiều.Chủ yếu google đang đấu với face chỉ có anh em mình chết.
    Đồ đồng vĩnh tiến,lư đồng vĩnh tiến

Like
    82

Rất hay !

Quote Được gửi bởi Bótay.com View Post
    FB giống như cái rạp hát, sân vận động, mọi người thích nơi đông vui tập trung vào đó chơi thôi, còn website chính là ngôi nhà của bạn, nếu bạn xây dựng ngôi nhà đủ đẹp, bạn vẫn là chủ, cái rạp hát tuy rộng lớn nhưng là nơi công cộng thôi
    CM hay. Phải xây ngôi nhà đẹp thì kiểu gì cũng có người ghé

Like
    201
    Từ 2016 nó đã giảm tương tác với các bài viết có link dẫn ra ngoài, ae ai làm fanpage đều thấy rõ
    :likeaboss:

Like
    26
    Mình đại ghét thằng Facebook, vào như bãi rác. Tham lam vô đối, một mình nó ăn cả. Trong khi google còn chia sẻ lợi nhuận cho người làm nội dung. Nên mình làm site không bao giờ thèm cho lên face. Cứ để tự động lên, chứ cho lên face cũng chả thu được cái gì.

Like
    11
    ví dụ 1 cái status FB vớ vẩn độ reach nó đã đạt cả triệu view, hay 1 cái kênh youtube tầm bé 1 triệu view là quá bthuong, 1 cái video vớ vẩn bạn up cho vui có khi cũng đạt đc chừng đấy nhưng nếu là 1 cái site thì phải mất bao công và bao lâu để đạt tới 1 triệu view

https://www.KeyBanQuyen.VN- Website bán key bản quyền UY TÍN HÀNG ĐẦU.
    Like
    6
    website ,4r theo mình còn trường tồn mãi.Bằng chứng ae DDTH vẫn đang chém gió ầm âm

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết