Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    43

Giận dữ ! Kênh Youtube Bị Nét Đá Về Gà Chết?

Có bác nào giống EM ko?

Em có lác đác 1 vài kênh YTB và 1 vài chú Gà đã bán 1 con và bị người mua làm chết.
    Các Kênh Đều Vào nét lâu rồi... nên em không để ý..

Bỗng Dưng 1 kênh Bị nét đá về GA lý do không đủ Traffic , Và lại Trúng vào con gà chết thế là disable Kiếm tiền.

Các kênh còn lại em cũng ko nhớ ở GÀ nào Vì vào nét Lâu năm...và vẫn ở Trong nét nên ko vấn đề gì..

Vấn đề ở chỗ Nhỡ có vấn đề về hợp đồng mà không may thằng nét tự dưng Hủy Hợp đồng ... lại đúng vào con Gà Chết thì Có cách nào giải quyết không các bác ?

Hoặc có cách nào xem trước được ID adsense khi đã vào nét không ạ? cứ đổ công làm content cuối cùng nó đá về thì khổ... các bác ạ.!
    Quote Quote

Like
    10
    Bọn net nó rất là điếm nhất là bọn Yeah1 và Metub. Mình thấy chơi được chỉ có Pop.

Like
    0
    Khi vào adsense thì sẽ có mail tự động gửi vô gmail mà, bác vô gmail của kênh đó, lục lại cái thư mời đó thì sẽ biết được ID của adsense trước đó

Like
    43
    Quote Được gửi bởi Tuituitui View Post
    Khi vào adsense thì sẽ có mail tự động gửi vô gmail mà, bác vô gmail của kênh đó, lục lại cái thư mời đó thì sẽ biết được ID của adsense trước đó
    Lúc vào nét khoảng 2-3 năm trc email là email phụ Kiểu - Abc@pages.plusgoogle.com nên không mình ko biết vào lại như thế nào còn lúc sau này khi vào nét thì add thêm cái gmail bác ạ.

Like
    0
    Ôi ngôn ngữ các bác làm em khó hiểu quá, em thì đăng ký 1 kênh youtube vừa để làm việc vừa để kiếm tiền, em chuyên về thiết kế lắp đặt và bán rèm cửa, các video của em cũng chủ yếu làm về nội dung Rèm cửa đẹp Hà Nội , nhưng được có vài hôm là đăng ký kiếm tiền được, đợt vừa rồi bị youtube không cho kiếm tiền nữa vì thay đổi chính sách không đủ người đăng ký, không đủ lượt view theo quy định, vậy cho em hỏi là Bác thớt nói bị Net đá nghĩa là sao ạ, em không có kinh nghiệm chỉ em với ạ

Like
    43
    Quote Được gửi bởi remcuadephanoi View Post
    Ôi ngôn ngữ các bác làm em khó hiểu quá, em thì đăng ký 1 kênh youtube vừa để làm việc vừa để kiếm tiền, em chuyên về thiết kế lắp đặt và bán rèm cửa, các video của em cũng chủ yếu làm về nội dung Rèm cửa đẹp Hà Nội , nhưng được có vài hôm là đăng ký kiếm tiền được, đợt vừa rồi bị youtube không cho kiếm tiền nữa vì thay đổi chính sách không đủ người đăng ký, không đủ lượt view theo quy định, vậy cho em hỏi là Bác thớt nói bị Net đá nghĩa là sao ạ, em không có kinh nghiệm chỉ em với ạ
    Nghĩa là nó thấy kênh ko đủ view và nó đuổi ra khỏi NETWORK Youtube, và Mặc định sẽ trở lại adsense Cũ trước khi vào Network

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết