Mùa hè – Summer là thời gian thú vị nhất mà bất kỳ em nào cũng chờ đợi mà có lẽ những người lớn chúng ta là người hiểu rõ nhất. Thời gian ở đây các em được thoải mái vui chơi, được vận động hết mình và thoả thích cùng bạn bè – đây cũng là thời gian tuyệt vời dành cho các bậc phụ huynh muốn tận dụng cho con em mình vừa nâng cao kỹ năng sống, vừa chuẩn bị nền tảng tương lai thành công cho con em mình mà hoàn toàn không bị bất kỳ áp lực nào từ bài học, kiểm tra, thi cử như bài vở ở trường. Chương trình Anh văn hè bán trú NewSky, hoạt động từ 8 giờ sáng đến 4 giờ 30 chiều từ thứ 2 đến thứ 6 hàng tuần là chương trình dạy học giao tiếp Anh văn tự nhiên cho trẻ em rất uy tín, chất lượng mà nhiều bậc phụ huynh đã biết, kết hợp với kỹ năng sống, thuyết trình, lãnh đạo, sống độc lập, đội nhóm,…của Ngoại Ngữ NewSky, tiền thân là ngoại ngữ tin học Đức Trí thành lập từ 2001, với hơn 17 năm kinh nghiệm dạy học Anh văn cho trẻ em, được tổ chức thường niên vào hè từ nhiều năm nay trong khuôn viên rộng rãi, thoáng mát, đầy cây xanh.  

MỤC TIÊU ANH VĂN HÈ BÁN TRÚ 2018 Mang lại cho các em mùa hè vui tươi, thú vị, đáng nhớ, với kiến thức và kỹ năng thật sự để sử dụng cho tương lai – Đó là điều tự hào nhất về uy tín, chất lượng nhiều năm nay mà NewSky đã làm được cho các em qua chương trình này. Không chỉ là nơi gửi trẻ em mà sau mùa hè, các em sẽ giao tiếp lưu loát, khác biệt rõ rệt về khả năng tiếng Anh chỉ sau 1 mùa hè Trưởng thành về kỹ năng sống như lãnh đạo, giao tiếp, phối hợp đồng đội thông qua các trò chơi sáng tạo giao tiếp hoàn toàn bằng 100% tiếng Anh Trí tuệ cảm xúc, chia sẽ, gắn kết với môi trường xung quanh với bạn bè, giáo viên một cách độc lập và đội nhóm