Bạn muốn học lập trình một cách hiệu quả nhưng không biết bắt đầu từ đâu, Stanford sẽ giúp bạn thành thạo thạo và thành công với nghề lập trình

Hiện nay ngành công nghệ phần mềm vẫn đang phát triển mạnh mẽ. Công việc một lập trình viên phải làm đó là xây dựng, phát triển và bảo trì websites, games, apps, các phần mềm quản lý doanh nghiệp,... . Một khi đã định hướng trở thành một lập trình viên, bạn cần có những tư chất nổi bật như: khả năng tư duy logic, biết tiếp cận vấn đề, khả năng làm việc độc lập, làm việc nhóm, kiên trì,… học lập trình đòi hỏi bạn phải sử dụng chất xám ở mức tối đa và phải chịu áp lực rất nhiều. Tuy nhiên nếu có chí hướng phấn đấu, nếu thực sự đam mê thì mọi chuyện sẽ trở nên dễ dàng hơn rất nhiều.

Cơ hội nghề nghiệp của các lập trình viên là không bao giờ thiếu khi Việt Nam nói riêng và thế giới nói chung đang ở kỉ nguyên của công nghệ thông tin. Lương của lập trình viên mới vào nghề thuộc “Top” cao và sẽ tăng lên dựa trên số năm kinh nghiệm mà bạn tích lũy.

Khóa Học lập trình chuyên nghiệp tại Stanford

Có thể nói Công nghệ thông tin là ngành nghề thay đổi liên tục. Bạn có thể thấy những kiến thức, những công nghệ của vài năm trước đây đã hoàn toàn lỗi thời so với hiện tại.

Bởi vậy? bạn sẽ luôn được nắm bắt những công nghệ hiện đại nhất, những tri thức mới nhất của nhân loại khi theo đuổi ngành này. Bạn sẽ không thấy nhàm chán nếu bạn là người say mê khám phá và ưa sự mới mẻ.

Hàng năm vẫn có hàng ngàn bạn trẻ gia nhập đội ngũ lập trình viên chuyên nghiệp ở Việt Nam. Tại sao? Tất cả chỉ vì để thỏa niềm đam mê sáng tạo những công cụ phục vụ đời sống hiện đại, sản phẩm phần mềm mới và được thử thách mình trong thế giới ảo và thực của máy tính.

Vậy, học lập trình ở đâu?

Câu hỏi này chắc chắn được rất nhiều người quan tâm, còn với tôi thì địa chỉ quen thuộc luôn là Stanford – dạy kinh nghiệm lập trình. Các bạn có tò mò về địa chỉ này không?

Học lập trình chuyên nghiệp tại hà nội

Có rất nhiều con đường, nhiều lối đi dẫn đến thành công nhưng để chọn được con đường tốt nhất không phải dễ dàng. Không quan trọng là bạn học gì mà quan trọng là học xong bạn sẽ làm được những gì. Lập trình là một trong những con đường không quá khó nhưng cũng nhiều thử thách nếu muốn thành công.

Sự lựa chọn thông minh sẽ giúp bạn đi được tới đích và nắm được thành công. Mỗi một bạn khi lựa chọn Stanford đều có những lý do riêng nhưng điểm chung của các bạn chính là đam mê lập trình và Stanford phần nào đã giúp các bạn đánh thức đam mê đó.

Lựa chọn Stanford là cái nôi nuôi dưỡng đam mê của mình, bạn Nguyễn Văn Hiếu, sinh viên năm 2, Đại Học Hà Nội cho biết: “Lần đầu đến đăng ký tham gia khóa học lập trình tại Stanford, ấn tượng đầu tiên của em là sự nhiệt tình và chu đáo của các chị tư vấn. Kiên trì và nhẹ nhàng giải đáp cho em từng thắc mắc về chương trình học, điều kiện học tập và tất cả nhưng ưu đãi, hỗ trợ cho học viên của Stanford, tuy chỉ mới đăng ký tham gia khóa học nhưng các chị đã khiến em có cảm giác rằng sự lựa chọn của mình là đúng.”

-------

STANFORD – ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ

Hotline: 0936 172 315 - 024. 6275 2212