Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 45
    Like
    1
    Em đã mua gói POS của bên Sapo này, dùng được gần năm nay rồi. bạn sale tên Hiền hỗ trợ em, rất nhiệt tình nên e đánh giá cao. bên này được cái cần gì cứ làm cái ticket gửi cskh họ hỗ trợ khá nhanh gọn, cũng chịu khó cập nhật thường xuyên các tính năng, tiện ích. có 1,2 lần updating mà đúng lúc kiểm hàng nên cũng hơi bực xíu vì e hay kiểm hàng ban đêm nên đành chịu hehe Giờ đang tính lên gói omni bán hàng đa kênh của nó

Like
    0
    Ngồi hóng mem mới lập nick vào comment PR, haha

Like
    1
    vpos.vn nhé bạn

Like
    0
    Được dùng thử 15 ngày miễn phí trước khi quyết định đấy b, đợt này thấy Sapo nhiều chương trình ưu đãi

Like
    1
    Bạn nên chọn Sapo hoặc Nhanh sẽ hỗ trợ quản lý tốt hơn cả cửa hàng và online, vận chuyển....

Like
    0
    Thấy mn vẫn cmt nhiệt tình quá. em cảm ơn, e đã sử dụng Sapo vài tháng nay rồi. Review qua 1 chút cho những ai đang có cùng câu hỏi này. Vì nhiều người recmt sapo nên e liều ký gói cơ bản của bên đó, khoảng 200k 1 tháng chứ k có nhiều tiền chơi gói omni dù biết nhiều cái hay ho đa kênh này kia nữa. mới đây đúng là nó có cho free phần mềm quản lý bán hàng facebook đi kèm với POS nữa nhưng em nói thật là em chưa xài mới chỉ bán hàng tại cửa hàng là chủ yếu và bán trên shopee nữa. được cái khá tiện là cập nhật tồn kho thực tế trên shopee đc luôn nên khá ưng. tuy nhiên, e thấy nếu mn dùng của 1 bên dịch vụ mọi người đều biết là không phải là dễ dàng làm quen đâu, đặc biệt cái nghiệp vụ buôn bán, kế toán như thế này thì phải mất vài tháng may ra mới quen đc và không bị sai sót trong quá trình xử lý nhập liệu. em cũng phải thế mặc dù trc học kinh tế )) nói ra xấu hổ thật. đợt đầu suốt ngày gọi điện lên tổng đài sapo hỏi mới vỡ lẽ nhiều điều, họ hướng dẫn rất chi tiết, nhiệt tình. tới giờ thấy dùng Sapo ổn, hiểu hơn về quy trình nghiệp vụ rồi, những gì cần training nhân viên thì phải training sát sao các bác nhé, nó quên nhập liệu hoặc sai sót cái là dữ liệu sai ngay. Hiện đại nó cũng hại điện đấy.

7. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    M thấy thằng kiotviet nó dùng chrome bán hàng offline hay mà. chưa có thời gian xem code nó hay như nào thôi

Like
    0
    Theo mình thì bạn nên dùng Kiot Việt sẽ ổn định hơn

Like
    0
    Up cho lên top. Cám ơn!

Like
    1
    Quote Được gửi bởi baolinh979899 View Post
    Thấy mn vẫn cmt nhiệt tình quá. em cảm ơn, e đã sử dụng Sapo vài tháng nay rồi. Review qua 1 chút cho những ai đang có cùng câu hỏi này. Vì nhiều người recmt sapo nên e liều ký gói cơ bản của bên đó, khoảng 200k 1 tháng chứ k có nhiều tiền chơi gói omni dù biết nhiều cái hay ho đa kênh này kia nữa. mới đây đúng là nó có cho free phần mềm quản lý bán hàng facebook đi kèm với POS nữa nhưng em nói thật là em chưa xài mới chỉ bán hàng tại cửa hàng là chủ yếu và bán trên shopee nữa. được cái khá tiện là cập nhật tồn kho thực tế trên shopee đc luôn nên khá ưng. tuy nhiên, e thấy nếu mn dùng của 1 bên dịch vụ mọi người đều biết là không phải là dễ dàng làm quen đâu, đặc biệt cái nghiệp vụ buôn bán, kế toán như thế này thì phải mất vài tháng may ra mới quen đc và không bị sai sót trong quá trình xử lý nhập liệu. em cũng phải thế mặc dù trc học kinh tế )) nói ra xấu hổ thật. đợt đầu suốt ngày gọi điện lên tổng đài sapo hỏi mới vỡ lẽ nhiều điều, họ hướng dẫn rất chi tiết, nhiệt tình. tới giờ thấy dùng Sapo ổn, hiểu hơn về quy trình nghiệp vụ rồi, những gì cần training nhân viên thì phải training sát sao các bác nhé, nó quên nhập liệu hoặc sai sót cái là dữ liệu sai ngay. Hiện đại nó cũng hại điện đấy.
    học kinh tế thì tường tận mấy cái nghiệp vụ đó chứ nhỉ kakaka

Trang 3 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết