Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 12
    Like
    4

Sitemap deindex có phải là site đã bị google phạt

Mọi người cho mình hỏi như vậy có phải là site đã bị google deindex không nhỉ?
    hôm qua update cái yoast cái google sitemap nó quẹo luôn như vậy
    Quote Quote

Like
    0
    Mình cũng gặp tình trạng này từ hqua ngày 5/3 đến giờ, viết bài xong là submit ngay lập tức lên Google, mọi khi là thấy index ngay, giờ thì mất tích bài đó luôn, chờ 2,3 ngày cũng ko thấy dc index.

Like
    0
    Biệt thự cổ duy nhất tại Việt Nam còn sót lại nguyên giá trị bảo tồn.
    Diện tích: 765m* 3 tầng, Mặt tiền khủng 29m.
    Mô tả:
    - Biệt thự không có diện tích chung diện tích thực là 777m2. Biệt thự chưa từng cải tạo nặng vẫn còn nguyên bản.
    - Bán Biệt thự này là bán giá trị văn hoa cho người biết giữ gìn để vinh danh.
    - Gia chủ là đại gia đình quyền quý và danh vọng bậc nhất đất nước. Gia chủ có học hàm học vị cao nhất trong xã hội.
    - Gia chủ muốn bán cho khách muốn và biết gìn giữ nét văn hóa vốn là niềm tự hào của dân tộc Việt Nam.
    - Chính vì vậy xin mời những khách không quan tâm đến $ :3 :b
    - Sổ đẹp không tỳ vết dùng để đi thi Hoa hậu
    Giá chào: 520 tỷ (có gia lộc)

Like
    0
    chuẩn, site mình cũng bị và theo dõi trên mấy diễn đàn nhiều người cũng gặp tình trạng này, chắc đang có biến gì đó

Like
    4
    Đã tìm ra nguyên nhân rồi nhé mọi người, do phiên bản yoast seo nó cập nhập lên 7.0 nó bỏ đi rất nhiều thứ , nên mới sảy ra tình trạng như vậy. Nếu dùng plugin tạo sitemap khác thì không bị tình trạng trên. và traffic giảm một cách đột ngột không phanh

Like
    36
    Đang bị y như vậy , site code tay ko phải wp luôn nên kp do Yoat Seo hay gì cả. Cũng bị mất gần hết index. Traffic tụt hơn nửa. Kp do bị phạt hay gì lo lắng quá các bác à

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi bmk View Post
    Đã tìm ra nguyên nhân rồi nhé mọi người, do phiên bản yoast seo nó cập nhập lên 7.0 nó bỏ đi rất nhiều thứ , nên mới sảy ra tình trạng như vậy. Nếu dùng plugin tạo sitemap khác thì không bị tình trạng trên. và traffic giảm một cách đột ngột không phanh
    Mình code tay cũng bị y vậy. Kp có biên gì lớn r đây.
    Đô La Thần Chưởng

Like
    0
    Site mình cũng bị như vậy vài ngày nay rồi. Bạn thử up lại sitemap trong Webmastertools xem. Mình up lại, 1-2 ngày sau GG mới index cho.

Like
    36
    Quote Được gửi bởi Freeyoursoul View Post
    Site mình cũng bị như vậy vài ngày nay rồi. Bạn thử up lại sitemap trong Webmastertools xem. Mình up lại, 1-2 ngày sau GG mới index cho.
    Mình thử rồi vẫn bị. mất hết index kể cả tag.
    Đô La Thần Chưởng

Like
    0
    Cái yoast seo này nó cập nhật bản mới làm mình bị index hàng đống ảnh và video trên website của mình, cuối cùng bị đánh giá là website kém chất lượng, phải chỉnh lại cái yoast seo và đợi mất mấy tuần liền -_-

Like
    36
    Quote Được gửi bởi hungodd94 View Post
    Cái yoast seo này nó cập nhật bản mới làm mình bị index hàng đống ảnh và video trên website của mình, cuối cùng bị đánh giá là website kém chất lượng, phải chỉnh lại cái yoast seo và đợi mất mấy tuần liền -_-
    Của mình site code tay ko phải wp mà vẫn bị. Bác fix kiểu gì vậy chỉ mình với.
    Đô La Thần Chưởng

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết