Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    0

Muốn làm nghề quản trị mạng, sao còn chưa bắt đầu ngay với CCNA ?

Một số bạn sinh viên còn ngồi trên ghế nhà trường rất lo sợ sau khi tốt nghiệp không xin được một công việc tốt mặc dù cũng có định hướng theo quản trị mạng. Nếu bạn là một trong số đó thì đừng chần chừ mà hãy tham gia ngay một khóa học CCNA, khóa học cung cấp cho bạn đầy đủ đến chi tiết những nội dung bạn được dạy sơ qua ở trường cũng như cung cấp thêm các tình huống hay gặp tại doanh nghiệp, từ đó chuẩn bị cho bạn một tâm thế thật vững chãi khi bước chân vào thực tế công việc

Khóa học CCNA là khóa học được rất nhiều các bạn sinh viên muốn theo quản trị mạng biết đến. Khóa học này cung cấp các kiến thức từ cơ bản giúp người học trang bị cho mình đầy đủ kiến thức khi xây dựng một hệ thống mạng hoàn chỉnh cho doanh nghiệp vừa và nhỏ. Khóa học này mang đến rất nhiều lợi ích đặc biệt là cho những bạn có mong muốn chọn quản trị mạng là hướng đi lâu dài.

Ở học viện đào tạo quản trị mạng PNH, với hơn 15 năm đào tạo trong lĩnh vực quản trị mạng, chúng tôi không ngừng sáng tạo, đổi mới và update kịp thời các phương thức giảng dạy nhằm mang lai cho học viên những lợi ích tốt nhất.

Bạn nhận gì từ khóa học CCNA tại trung tâm?
    • Được học tập theo mô hình hệ thống mạng thực tế ở Doanh nghiệp với hệ thống thiết bị mạng mới nhất
    • Giảng viên là Kỹ sư triển khai Giải pháp mạng cho Doanh nghiệp từ ngân hàng SHB
    • Thực hành trên thiết bị thật theo mô hình hệ thống thực tế của Doanh nghiệp.
    • Cam kết Cầm Tay Chỉ Việc.
    • Sau khi kết thúc khóa học có đủ điều kiện kiến thức thi chứng chỉ Quốc tế.
    Đối tượng học
    • Học sinh tốt nghiệp THPT.
    • Sinh viên các trường Trung cấp - Cao đẳng - Đại học đang theo học hoặc đam mê ngành quản trị mạng
    • Kỹ thuật viên, cán bộ phòng CNTT của các doanh nghiệp.
    CCNA có vai trò rất quan trọng, là nền tảng để tiếp thu kiến thức của các khóa khác, các bạn có thể tìm hiểu thêm về các khóa học quản trị hệ thống MCSA, quản trị hệ thống Linux, những khóa học này cùng với kiến thức trong khóa học CCNA sẽ mang đến cho bạn những kiến thức toàn diện để quản trị một hệ thống mạng trong doanh nghiệp một cách hoàn hảo nhất. Thông tin chi tiết về các khóa học này cũng được chúng tôi update thường xuyên trên website trung tâm học viện đào tạo quản trị mạng PNH.
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

https://www.KeyBanQuyen.VN- Website bán key bản quyền UY TÍN HÀNG ĐẦU.
    Like
    6
    Học cái MCSE Cloud Platform & Infrastructure cũng lụm lúa đc rồi

Like
    0
    Học cái này xong chắc ra bấm được cáp mạng rồi chứ nhỉ
    Tôi Yêu Việt Nam

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết